Vụ án kì lạ

:binhsua52: không biết thế nào.......... chứ nếu em là chị kia sẽ không mua.... thứ nhất là vất vả... thứ hai là giống hư bị hối thúc ép buộc... thứ 3 là khá là mờ ám..... có thể bạn này cần tiền gấp muốn mượn.... nhưng cách thế này thì .........:binhsua52::binhsua52::binhsua52::binhsua52::binhsua52::binhsua52::binhsua52::binhsua52:

Kết câu nói chữ kí của bạn :) giống y chang vụ của mình hồi xưa 50pz :)
Giờ giao dịch cứ gặp ai mà năn nỉ ỷ ôi thế này thì chắc cú rồi, ko cần nghĩ thêm nữa, cái này là kẹt quá muốn mượn mà còn bày đặt này nọ => có ý đồ xấu => liệt vào scam luôn cho nhanh

- Chuyện đó đã có cách giải quyết các bạn đừng bình luận thêm to chuyện nhé chìm dc rồi:binhsua96:

:m096::m096::m096::m096::m096::m096::m096::m096::m096::m096: sờ..................... :m096::m096::m096::m096::m096::m096::m096::m096:..................pam..................

Ông bạn dạo 1 vòng quanh các topic có comment của thằng top này trong 4rum mình sẽ rõ tính cách của nó , mình nhớ có 1 topic nào đó nó bảo 1k LR vs nó k là gì ... ở topic trong mục invest thì phải

Trial MOD à :D, ủa topzz bên mình cũng có nick mà :D
Nếu scam thì các bạn báo mod xử luôn bên này nhé :D

Mà sao tên hacker này đánh hơi chuẩn ghê đấy! Trước ko làm, sau ko làm, chị Olay vừa sent VND cho top xong thì hắn lại làm ngay! Kinh thật!!!!!

mình nói các bạn đừng ném gạch hén
đọc log chat ngay vài dòng đầu là thấy có mùi scam rồi, vậy mà chị olay gì đó vẫn giao dịch thì ko biết nên hiểu là chị ấy quá tốt hay chị ấy quá cả tin hay là chị ấy "quá ngu" nữa, là dân mmo thì tin tưởng nhau có giới hạn thôi, có chăng thì giao dịch 100 lần ok vẫn chưa chắc gd lần 101 sẽ ko bị ăn cam , gặp nhau ngoài đời thì còn may ra tạm tin chứ online mà chị em này nọ thì ko nên, chính vì vậy mình chẳng bao giờ thân quen 1 ai quá trên mạng cả, quen thì quen chứ ko có thân. Có hay chăng chỉ là quan hệ làm ăn, hợp tác chứ bạn bè quen ở ngoài đã chắc hiểu nó chưa mà lại quen và tin tưởng trên mạng :binhsua09:

Chia buồn cùng zztopzz.Mới send 1.5PZ cho a xong thì lại bị.Khổ e thật
.
nó scam cmnr có 1.5 còn scam thì nghĩ sao nó trả 80 , nếu nói nó là bị hack nick yahoo, ap , .... còn tin chứ đằng này cái log chat là thấy là nó chủ đích "làm tiền" chứ làm gì có ai hack của nó.

mà mấy cái chức danh trong mấy cái forum đó thì có là gì chứ, xin đk dễ mà. Chỉ tin mấy chức danh trong forum lớn mmo4me thoai, tmod, mod, police , admin mấy forum kia qua mmo4me cũng chỉ là member :binhsua03:

mà mấy cái chức danh trong mấy cái forum đó thì có là gì chứ, xin đk dễ mà. Chỉ tin mấy chức danh trong forum lớn mmo4me thoai, tmod, mod, police , admin mấy forum kia qua mmo4me cũng chỉ là member :binhsua03:

mmo4me police cũng Scam đó bạn.

Mình chả biết thế nào là đúng thế nào là sai. Còn việc mình có "quá ngu" hay không trong comment trước đó của bạn thì xin lỗi. Mình không quá ngu như bạn tưởng.
Con người ta có giàu cũng không giàu thêm vì 80$ đó. mà nghèo cũng không nghèo thêm vì 80$ đó. Chính vì thế mà mình mới chấp tin người không phải mình không đoán trước ngay từ đầu nhưng mình tin con người ta không bán rẻ nhân cách của mình vì 80$. Còn ai bán thấp hơn giá đó thì coi như mình mua hố vậy.
Tuy nhiên, mọi việc đã được giải quyết rồi, có cần thiết phải leach qua tận đây để bảo mình ngu?
Các bạn có thể không tin người khác bởi chính các bạn cũng không để người khác tin được mình.
Nhưng mình muốn để các bạn thấy mmo4you có những người nhiệt tình và quan tâm cho nhau.
Bạn hãy vào 4you để biết mình là người thế nào.
Mình không ngại phải ra ngân hàng vì mình có sự nhiệt tình của 1 người chị cả.
Bạn có thể chấp nhận lòng tốt của mình, cũng có thể không. Đừng phán người khác "ngu" như thế. Bạn đã chắc chắn rằng mình khôn?

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
422,669
174,955
Latest member
boot1337

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week