Vụ án MOD haphuong: ai có liên quan vào đây post proof hy vọng sẽ có bồi thường từ Admin !!!

Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,407
MR
6.348
Hi các bạn !
Nhận được 1 tin vui từ Admin Shin, sẽ có thể xem xét phương án bồi thường cho các bạn trong khả năng có thể, vì thể mọi người hãy báo chi tiết tình hình nhé :binhsua52:
Cụ thể
+bị scam nhiu $
+ có proof càng tốt
@ post bài trên tình thần đóng góp cho box nhé, mọi bài viết spam sẽ bị xóa ko báo trước và chủ nhân có thể bị cho đi nghỉ mát dài dài ! :binhsua135:

Ái chà , Mirin dạo này lên đời quá ta :D cho ké tí mầu nào :))

up lên nè. mình tổng cộng 2 tuần chưa thanh toán la 5$. anh shin thanh toán dùm thì vui. ko có củng ko sao

Last edited by a moderator:
oạch.nếu được bồi thường thì tốt quá nhỉ.anh shin xem xét thế này chắc a tốn mất 1 khoản tiền mà hp ăn của mem rồi:)cũng khá nhiều đó anh riêng của tớ là 12$:((

Last edited by a moderator:
Các bạn chú ý ko phải là Shin sẽ bồi thường mà chỉ là tổng hợp chi tiết số $ là nhiu để xem sét mức xử lý hoặc bồi thường thui nha :D

số tiền lớn thế ADMIN có trả hay k????
Nói ra thì có vẻ rất hoành tráng nhưng mình nghĩ nó cũng chẳng lớn đến nỗi thế đâu :D so với những vụ khác tại forum từ trước đến nay thì vụ này chỉ là muỗi thôi .Cái mất ở đây ko phải chỉ là vật chất mà còn là uy tín của BQT đối với member ,đây cũng là lúc anh Shin thể hiện vai trò của 1 Admind nhằm ổn định tình hình và gỡ điểm của BQT trước mem .Hi vọng sau vụ này BQT sẽ phải làm việc quyết liệt hơn nữa và có những rules mới trong việc các thành viên BQT tham gia vào các Group MMO .Tiền mất thì còn có thể kiếm lại chứ niềm tin đã mất thì khó mà có đc lại lắm :)

nói gì thì nói ...coi như ăn cam thôi lần sau rút kinh nghiệm chứ bồi thường cái chi chi từ người kô có liên quan :((

asakura đâu rồi em cả bác squa18 nữa vào đây up lên đi nào 2 bác.mong chờ gì từ chị P yêu dấu nữa hả các bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week