• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Vừa mới ăn cam đey, vào chung vui nào

twentyle

Newbie
Reactions
123
MR
0.000
Tình hình là tớ vừa mới ăn cam :))

Tính mua HMA bác soonlove 5$, thỏa thuận giao dịch qua thẻ cào xong thì té ngửa khi kiểm tra lại yahoo thì không người mình vừa giao dịch ko phải là bác soonlove nguhanhson_startlovehere > nguhanhson_starlovehere

Trước giờ giao dịch tớ cũng thường kiểm tra nhưng hôm nay cần gấp nên bất cẩn không kiểm tra yahoo kỹ càng, nghĩ là 5$ nên cũng hơi chủ quan, sao khi giao dịch xong ko thấy gả reply, thấy nghi ngờ nên kiểm tra lại yahoo thì té ngửa :)) :)) :))

@all >>> dù giao dịch chỉ 0.1$ đi chăng nữa cũng nên check kĩ càng, vì cho dù có ít chừng đó $ cũng đừng bao giờ cho không tụi cặn bã đó.

@scammer >> Mày thấy đó, tao giao dịch rất nhanh chóng, chứng tỏ tao không tiếc 5$, tao có tiếc là tiếc cái công tạo 9h30 chạy ra đường mua 4 cái card thôi, và cái tao bận tâm ở đây là mày làm công việc tao trễ nãi, hơn hết tao thấy tội nghiệp cho cha mẹ của mày nên tao mới nói ra thôi, tao cũng đek cần nói nhiều với hạng tụi mày làm gì!!! :)) :)) :))

p.s.
1. Thật ra cũng ko muốn report làm gì, nhưng mà vẫn muốn gửi lời nhắc nhở tới các bạn newbie nhớ cẩn thận khi giao dịch, dù là nhỏ nhất, cái không đáng ở đây là cho không loại cặn bã đó thì ko đáng.
2. Bây giờ vẫn chưa có hma xài, đúng là mất time lại không dc gì. :(
3. Check hình đính kèm để xem proof chat nha.
4. Xin lỗi bác soonlove, nhưng mà e góp ý tí, bác đổi yahoo cho nó ngắn ngắn dễ nhận bik tí dc ko? dài quá lướt qua ko để ý :D, e nói đùa thôi chứ yahoo là của bác mà :)).
5. Ai thử nạp 1 trong mấy cái thẻ đó xem thử đã bị nạp chưa. Hên xui nó chưa nạp. :)

Last edited by a moderator:

huanst

Hero
Reactions
689
MR
0.020
Follow me on Facebook
Rãnh có tiền mua đại cái vpn ultimale của bác can1doithu đi rẻ cần gì mà phải hma chứ

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype
dang tính mua 1 cái HMA xài,bác nào chỉ chỗ uy tín em mua cái coi :m020:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads