New 🌊 [Wave Wallet - Sui Network] Đào Token OCEAN của SUI NETWORK. Biết đâu lại là HOT v2

GIVEAWAY Hộp kho báu WOG dành cho cộng đồng 🎉

11 Hộp kho báu WOG sẽ được phân phối cho Cộng đồng Ví Wave.

Tham gia ngay: https://x.com/WaveOnSui/status/1791801669245874292

Người chiến thắng sẽ được công bố vào lúc 11 giờ sáng UTC, ngày 21 tháng 5 năm 2024.

Chúc toàn thể cộng đồng may mắn 🙌 Cảm ơn cộng đồng Wave Wallet vì những đóng góp và hỗ trợ của các bạn.

Phần thưởng cho người dùng nhận hải sản cá voi🌊

Đối với những người dùng đã nâng cấp lên Hải sản cá voi và hiện không thể nhận phần thưởng Hải sản từ Kho báu cộng đồng, bạn sẽ nhận được phần thưởng Tiền thưởng 🎁 từ Ví Wave🎉

Thông tin chi tiết về phần thưởng này sẽ được công bố sớm nhất có thể.

Waver, đừng lo lắng, chúng tôi luôn lắng nghe cộng đồng của mình 🐳

Mua box lỗi như này fix sao ae

Attachments

865.5 KB · Views: 8

Anh em nào mới vào thì tham khảo nhé. 26/5 mới halving còn 8 ngày nữa vẫn kịp để anh em hồi vốn nếu muốn đầu tư.

Anh em có thể tham gia đào tại đây:

Anh em nào chưa biết cách import và swap trên OKX thì xem video dưới đây nhé.
0xa8816d3a6e3136e86bc2873b1f94a15cadc8af2703c075f2d546c2ae367f4df9:: ocean ::OCEAN ( xóa dấu cách chỗ ocean )

Anh em lướt xuống dưới cùng thấy chữ quản lí tiền mã hóa patse contract vào là token Ocean sẽ hiện ra nha anh em.

BREAKING: 1.000.000 người nắm giữ, 3,3 triệu giao dịch hàng ngày!

Chúng tôi vui mừng thông báo rằng cộng đồng của chúng tôi đã đạt được cột mốc đáng kinh ngạc là 1.000.000 người nắm giữ! Thành tích này là minh chứng cho sự ủng hộ và niềm tin không ngừng của tất cả các bạn. Cảm ơn cộng đồng tuyệt vời của chúng tôi, Sui Network tuyệt vời và tất cả các đối tác hỗ trợ của chúng tôi.

Với Sui Network, cộng đồng của chúng tôi được hưởng:

1/TPS cao (Giao dịch mỗi giây)
2/Phí gas thấp
3/Khả năng mở rộng cao

Cảm ơn bạn đã là một phần của cuộc hành trình đáng kinh ngạc này!

Cộng đồng, hãy tiếp tục khai thác OCEAN theo RIÊNG của bạn. Làn Sóng Lớn sắp đến!!!!!!!

Anh em nào mới vào thì tham khảo nhé. 26/5 mới halving còn 8 ngày nữa vẫn kịp để anh em hồi vốn nếu muốn đầu tư.

Mặc dù đã có một số giải pháp nhưng chúng tôi đang tìm kiếm thêm lời khuyên từ nhóm Sui Dev để tìm ra giải pháp tốt nhất có thể.
Tất cả người dùng không thể lên cấp 5, vui lòng điền vào biểu mẫu này.
Sau khi vấn đề được giải quyết, chúng tôi sẽ thông báo cho bạn và bạn sẽ nhận được phần thưởng tương ứng với thời gian bạn không thể lên cấp.

Cộng đồng là cốt lõi của dự án của chúng tôi. Chúng tôi sẽ cố gắng giải quyết vấn đề nhanh nhất có thể và thông báo cho mọi người.
Cảm ơn sự kiên nhẫn và thông cảm của bạn, Wavers 🙌

Anh em nào ko up lên lv 5 AquaCat thì điền vô form nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,416
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week