Ask Website download youtube bị report DMCA

dailypips

Junior
Reactions
57
MR
0.475
Hi anh em,
mình có website download video từ youtube, nhưng đang bị nhà cung cấp hosting bắt yêu cầu remove website, giờ ko biết sử dụng hosting bên nào cho thể loại website này nhỉ, thấy có cả nghìn website kiểu này tồn tại từ lâu, ko biết là họ làm cách nào ạ.

Thật à bác, user từ USA và EU truy cập co bị chậm không bác
Bác xem các gói của nó nhé bác :v mà nếu bác thấy câu trả lời cuả em bổ ích thì bác chọn "mark as solution" đi bác

Upvote 0
vậy đổi nhà cung cấp là hết nhé

Upvote 0
Hi anh em,
mình có website download video từ youtube, nhưng đang bị nhà cung cấp hosting bắt yêu cầu remove website, giờ ko biết sử dụng hosting bên nào cho thể loại website này nhỉ, thấy có cả nghìn website kiểu này tồn tại từ lâu, ko biết là họ làm cách nào ạ.
Theo kinh nghiệm mình thì hãy chọn spectralIP và buyvm. ( hãy chọn đúng location nhé )

Họ có location ignore dmca + mặc kệ các dmca được gửi đến họ ( ví dụ các report từ cloudflare v.v... )

Upvote 0
Web bác đã bị google cho bay màu ra khỏi công cụ tìm kiếm chưa ?

Upvote 0
Theo kinh nghiệm mình thì hãy chọn spectralIP và buyvm. ( hãy chọn đúng location nhé )

Họ có location ignore dmca + mặc kệ các dmca được gửi đến họ ( ví dụ các report từ cloudflare v.v... )
Em thấy vsys có gói ignore dmca, ko biết có khác gì ko

Upvote 0
Chưa bác, thấy đầy rẫy website kiểu này mà.
Nếu dính DMCA thì Google phải cho bay màu chứ nhỉ, trước mình có con blogger dính DMCA thằng GG sút ko thương tiếc

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,471
Latest member
rikvip11com

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week