WHAFF chạy Bờ Lu Tắc này mại dô mại dô.

Reactions
7
MR
0.000
WHAFF nỗi tiếng pay đều anh em chơi qua ai cũng biết, nay ra mắt bản mod chơi chung với BS này.

Giá 25lr cho 10 key đầu tiên nhé, hết 10 key, giá em nó sẽ là 50lr, nhanh chân kẻo hết. (Còn 5 Key)

Vì sao giá cao vậy, vì cái này cần login facebook, min pay 5$, bác nào download free thì hơi khó khăn chút. Vì thế cái này dành cho các bác "Ko download free nhé" ;)) Mà đã không download free thì ôi, hốt bạc :))

(Mở hình qua tab mới coi cho rõ nhé ;))

PS: Các bác nào cũng đã crack được thì PM mình ăn chia, đừng share, ko thì nó nát, và ko ai được lợi cả. Mình cũng mod mệt mỏi các bác đừng đạp nồi cơm của mình tội nghiệp :( Thanks các bác nhiều.

HƯỚNG DẪN:

1. CHUẨN BỊ BLUESTACS http://cdn.bluestacks.com/downloads/0.7.3.766/BlueStacks_HD_AppPlayerPro_setup_0.7.3.766_REL.msi

2. SEND TIỀN VÀO LR: U7892668

3. BUZZ YAHOO MÌNH [email protected]

(Yh! mềnh dùng SSH, với lại chưa add friend có thể PM ko qua, các bạn add friend mềnh nhé.)

Thanks các bác đã ủng hộ. :binhsua03:

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
UPDATE 07/12/12: BẢN 5.5 MÚC XONG RỒI. :binhsua01:

CÁC BÁC THÔNG CẢM, LẦN NÀY MỀNH KHÔNG BÁN THIẾU, CŨNG KHÔNG NHẬN ĐỆ TỬ GÌ NỮA, CHUA QUÁ, MỀNH MOD CŨNG CHỈ ĐỂ KIẾM

CHÚT CHÁO ĂN, NHƯNG THẤY KHÔNG ỔN, BẠN NÀO ĐÃ TỪNG ĐƯỢC WHAFF PAID THÌ SẼ THẤY GIÁ TRỊ CỦA NÓ. MÌNH KHÔNG QUẢNG CÁO NỮA.

UPDATE 09/12/12: GIÁ CÒN 10LR/KEY @@
BÁC NÀO CẦN THÌ MUA KEY NHÉ, MÌNH BẢO HÀNH UPDATE TRỌN ĐỜI. THANKS CÁC BÁC ỦNG HỘ
:binhsua16:

Last edited by a moderator:
id support thứ 2 đây. ai mua thì mua lẹ qua người thứ 10 lên giá 50lr/key phiên bản này đừng mong crack đc tại tính toán lic theo mã ổ cứng các bác share thoải mái ko làm đc đâu. mọi thông tin chi tiết gd trên topic có ghi rõ.:binhsua04:

update bản đang bị lổi xíu chỉ trên win 7 và xp 32bit chưa đc trên 64bit nhá các bờ rào :binhsua07:

h tui. no' dang an FMF mua cai nay` lam` gi`.ko down free FMF cung choi dc ma`:)).ma` neu' ko down free WHAFF thi` choi tren may' ao? cung~ duoc

..

Bạn fantaxy cho hỏi, mình chơi FMF được mà chả thấy paid, thấy mất thời gian quá...nếu pro vẫn được paid thì cho mình biết để mình chiến với, nếu ko chắc lại giải nghệ quay về gõ cap...Thanks những pro có lòng đi ngang cho biết tình hình. >:D

Bạn fantaxy cho hỏi, mình chơi FMF được mà chả thấy paid, thấy mất thời gian quá...nếu pro vẫn được paid thì cho mình biết để mình chiến với, nếu ko chắc lại giải nghệ quay về gõ cap...Thanks những pro có lòng đi ngang cho biết tình hình. >:D

fmf đã khó lên rồi trùngh ip bị black list là ko paid này nọ nhiều cái. nói tóm lại fmf đang khó lên từng ngày :binhsua79:

- - - Updated - - -

h tui. no' dang an FMF mua cai nay` lam` gi`.ko down free FMF cung choi dc ma`:)).ma` neu' ko down free WHAFF thi` choi tren may' ao? cung~ duoc

thank ng anh em đã đi qua topic. máy ảo thì hơi bất tiện 1 số of ngon này nọ làm ko đc có khó chụi riêng :binhsua10: nên ai làm đc trên máy ảo thì làm mình cũng thích máy ảo vì sự gọn nhẹ của nó

Up nào đã test thử 1 bản và rất chi là tốt . Nhưng hình như WHAFF và FMF giờ chỉ còn là ký ức khó phai

buôn bán ghê quá hay mình share free luôn nhỉ chủ. Share free là chủ thớt đâu đầu tự vẫn vì ko bán dc mà whaff nó sẽ fix ngay lúc đó lại ngồi demod lại =))

buôn bán ghê quá hay mình share free luôn nhỉ chủ. Share free là chủ thớt đâu đầu tự vẫn vì ko bán dc mà whaff nó sẽ fix ngay lúc đó lại ngồi demod lại =))

Giang hồ hảo hớn tại hạ ko tin huynh đài lại làm như thế :)) Có mà đi ăn cám cả đám :|

cái này thì mình mod mấy năm hồi quan trọng là nó gán mã IDBST chổ nào thôi. Muốn phá giá thì giờ share qua cho whaff nó fix lên bản mới mình mod lại rồi bán lại cho chủ thớt =)) =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom