Help With từ 22/12/2013 đến giờ vẫn chưa thấy về....

halv66

Newbie
Reactions
17
MR
0.000
1/Các A/E cho mình hỏi tgian vừa rồi mọi người with từ paypal có bị lâu như mình vậy không, ko nhận mail mít nhưng hỏi ngân hàng Techcombank thì cũng chưa thấy tiền đâu.
2/ Cho mình hỏi tgian nghỉ giáng sinh và năm mới có ảnh hưởng gì đến việc chuyển lâu như này ko vì bình thường chỉ mất nhiều là 1 tuần đã về đây của mình đã gần 10 ngày rồi mà chưa thấy gì. :( (Nếu Pro nào nắm rõ tgian hay lịch nghỉ thì cho mình tham khảo với nhé!)

Thanks mọi người.

Có lẽ Eximbank là nhanh nhất chăng? Chưa bao giờ quá 4 ngày?

Nói chung cái bank đó có mấy cái hơi dở nhưng nói chung Á Châu và Eximbank vẫn là lựa chọn hàng đầu

Các bạn bỏ T7 CN ra, không tính nhé

Ạch, Rút ngày tết hôm qua 9h sáng, 2h complete, 11h hôm nay tiền về Exim, thật là vô đối, ko tin vào mắt mình, nhòm kỹ thì chuẩn rồi. Rút lần đầu tiên, ver cùng ngày rút. PP đúng là ko biết đâu mà lần

tại mấy bác rút không chịu coi ngày mới lâu vậy , thường thì 4 ngày là về bank : ngân hàng nào củng vậy thôi ACB , VCB, DAB, EXB thường thì các bác cứ thứ 2 rút thì thứ 5 tiền về.

1/Các A/E cho mình hỏi tgian vừa rồi mọi người with từ paypal có bị lâu như mình vậy không, ko nhận mail mít nhưng hỏi ngân hàng Techcombank thì cũng chưa thấy tiền đâu.
2/ Cho mình hỏi tgian nghỉ giáng sinh và năm mới có ảnh hưởng gì đến việc chuyển lâu như này ko vì bình thường chỉ mất nhiều là 1 tuần đã về đây của mình đã gần 10 ngày rồi mà chưa thấy gì. :( (Nếu Pro nào nắm rõ tgian hay lịch nghỉ thì cho mình tham khảo với nhé!)

Thanks mọi người.
tiền về chưa bạn

chắc về rồi, nên mới không hỏi nữa , :D

cậu rút được Vietin thì ới mình một tiếng để mình cũng đâm lao theo nhé :D
rút thứ 2 thứ 3 complete đến hôm nay vẫn chả thấy gì :confused:
e đang test thử vietin có 30$ thôi.Hi vọng nó về nãy gọi lên tổng đài thì nó cứ đọc cái trong ipay của mình có lù lù ức chế vcd :oops:

hồi đó...tớ rút ko dc...sau này tớ rút toàn acb thuj

Nếu Sai thông tin bank ,contact paypal thì tầm 1 tháng là tiền refund lại paypal.nhưng bị mất tiền fee và thêm tiền hoán đổi chênh lệch giữa tỉ giá đô - việt..lỗ nhiều lắm

cho mình hỏi là mình rút tiền từ ngày 31/1 thì pending

ngày 1/1 thì thấy complete

và sáng nay ngày 3/1 thì bị limited thì cho em hỏi tiền có về bank k :D

Nếu Sai thông tin bank ,contact paypal thì tầm 1 tháng là tiền refund lại paypal.nhưng bị mất tiền fee và thêm tiền hoán đổi chênh lệch giữa tỉ giá đô - việt..lỗ nhiều lắm

Mình tưởng nó tự refund .mình rút cũng gần 1 tháng rồi nhưng chưa thấy về

sai thông tin thì 1 tháng nha cậu

cho mình hỏi là mình rút tiền từ ngày 31/1 thì pending

ngày 1/1 thì thấy complete

và sáng nay ngày 3/1 thì bị limited thì cho em hỏi tiền có về bank k :D

cho em xin ít thông tin đi lo lắng quá :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667