Suggest Withdraw paypal hơn 2 ngày chưa complete

young2009

Senior
Reactions
287
MR
0.013
Mấy acc trước của mình wit đúng 1 ngày là có mail báo complete, nhưng từ khi bị limited 180 days thì có làm acc mới này nên dùng info người thân và cài win mới luôn cho nóng, làm site US cả tuần dành dụm được 100$ thì wit về VN lấy trust, cơ mà wit từ 10 P.M hôm thứ 6 tới giờ vẫn chưa có mail báo complete, login vào acc vẫn pending. Theo các bác thì acc này có bị 180 ngày luôn ko @@

Mấy acc trước của mình wit đúng 1 ngày là có mail báo complete, nhưng từ khi bị limited 180 days thì có làm acc mới này nên dùng info người thân và cài win mới luôn cho nóng, làm site US cả tuần dành dụm được 100$ thì wit về VN lấy trust, cơ mà wit từ 10 P.M hôm thứ 6 tới giờ vẫn chưa có mail báo complete, login vào acc vẫn pending. Theo các bác thì acc này có bị 180 ngày luôn ko @@
không sao đâu cứ từ từ đi thớt , thớt rút vào thứ 7- CN nó đâu có làm ,cứ chờ đi mà wit về bank cứ 1 họ tên cho chắc , add nguyễn văn a thì rút bank cũng nguyễn văn a ,cho chắc có khi 2-3 ngày ko tính thứ 7- CN nghe trong cái mail nó có báo đấy

Cái vụ with bank là vụ khó xử nhất. sau khi with rồi phó mặc số phận cho paypal đi bạn

mấy acc trc toàn wit đúng 24h là có mail báo complete kể cả thứ 7 CN, acc này sao mà lâu thế ko biết :(

completed thì cả thứ 7 chủ nhật đều bình thường mà. 24h02p là có mail kể từ lúc with. Còn nếu sau 24h ko completed thì hóng 72h thôi ~~. Ko dc nữa chắc chuẩn bị =,='

Mình cũng bị limit , mới tạo acc mới dợt này nhận tiền ko bit có sao ko đây :(

completed thì cả thứ 7 chủ nhật đều bình thường mà. 24h02p là có mail kể từ lúc with. Còn nếu sau 24h ko completed thì hóng 72h thôi ~~. Ko dc nữa chắc chuẩn bị =,='
đúng rồi, mấy acc trc toàn wit khoản 24h là báo complete kể cả thứ 7 chủ nhật. Còn acc này sao thấy hiu quá, mịa bà tiền Net sắp về cứu đói nữa

paypal thì làm việc 24/7 , with bất kỳ ngày nào trong tuần thì đều có mail báo ngay sau khi with, 24 giờ sau nhận thêm cái mail nữa báo hoàn thành with - và sẽ nhận đc tiền 2-4 ngày trừ ngày nghỉ tại VN, nếu cậu chưa thấy mail báo with có lẽ là with lần đầu với acc mới nên nó check kĩ lại trước khi thực hiện yêu cầu with của cậu, mà chờ lâu vậy chắc là có vấn đề, nguy cơ cao.
- mình mới with hôm thứ 7 : nhận 1 mail báo ngay sau khi thực hiện yêu cầu with, và sau 1 ngày là ngày hôm qua - ngày chủ nhật - lại nhận thêm mail báo with thành công - bây giờ đang chờ nhận tiền thôi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,158
173,253
Latest member
kotoro17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week