Event WMZ24H.COM - Chương trình khuyến mãi "TRI ÂN KHÁCH HÀNG"

Status
Not open for further replies.

wmz24h

Junior
Reactions
97
MR
0.003
$500.00
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-wmz-20-3-sell-wmz-21-3-vcb-vtb-eab.216824/|0||0|5
Xin chào các bạn!

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ chúng tôi trong thời gian qua, mặc dù dịch vụ của chúng tôi còn mới, nhưng chúng tôi luôn cố gắng phục vụ nhu cầu nạp/rút wmz cho các bạn với tỉ giá cạnh tranh nhất, support online nhanh và tiện lợi nhất có thể.

Thay lời cảm ơn , chúng tôi rất hân hạnh tổ chức chương trình khuyến mại đầu tiên mang tên “TRI ÂN KHÁCH HÀNG”, thể lệ chương trình như sau:

Trong 7 ngày từ 22/9 đến 28/9, khi các bạn giao dịch qua site chúng tôi, bất kể là chiều rút hay chiều nạp, chúng tôi sẽ tặng các bạn TIỀN, chi tiết hơn đó là:

- Với tổng giao dịch nằm trong khoảng 5-499 wmz, chúng tôi sẽ tặng các bạn 100 VND/wmz

- Với tổng giao dịch nằm trong khoảng 500-999 wmz, chúng tôi sẽ tặng các bạn 150 VND/wmz

- Với tổng giao dịch nằm trong khoảng 1000-2000 wmz, chúng tôi sẽ tặng các bạn 200 VND/wmz

- Với tổng giao dịch lớn hơn 2000 wmz, chúng tôi sẽ tặng lại các bạn 250 VND/wmz

Ví dụ:

Member: Exchanger sẽ nhận đc quà tặng trị giá: 851.36 x 150 =127 650 ( Một trăm hai bảy ngàn sáu trăm năm mươi VND ). Số tiền trên bạn có thể nhận thông qua thẻ ngân hàng hoặc chuyển thành wmz.

Điều kiện để tham gia Event:
1. Đăng kí thành viên và comment phía dưới Thread này tên đăng nhập của bạn tại website http://wmz24h.com/
2. Nhấn Follow nick wmz24h tại diễn đàn của MMO . Nhấn thêm Like nếu các bác thích nhé :p:p

Sau đó chúng tôi sẽ xác nhận bên dưới comment của các bạn!

Số tiền này sẽ được thanh toán vào ngày 29/9, yêu cầu bắt buộc để có thể tính chính xác cho các bạn, đó là các bạn lập tài khoản trên site chúng tôi qua địa chỉ http://wmz24h.com/register.php, các bạn có thể cho người khác mượn tài khoản của mình, có thể ref, có thể nạp rút vào những tài khoản webmoney/bank khác nhau, chúng tôi chỉ thống kê tổng số tiền giao dịch trong page của các bạn, kể cả riêng tư.

Sau ngày 28/9, các bạn có 3 ngày để thông báo cho chúng tôi (qua email [email protected]) tên tài khoản của mình và tổng số wmz/vnd đã giao dịch, kèm theo số ví wmz/tài khoản bank muốn nhận quà, chúng tôi sẽ xem số lượng chính xác và tặng các bạn tiền ngay sau khi nhận được email.

Cuối cùng, cám ơn các bạn một lần nữa vì đã ủng hộ chúng tôi trong thời gian vừa qua, chúc một tuần mới tốt lành, tiếp tục ủng hộ chúng tôi và nhận quà tặng nhé!

Last edited:
Đặt gạch tham gia đầu tiên .

1. Tên đăng nhập: abc
2. Đã follow và like chủ thớt

Chủ thớt confirm hộ
Chúc chủ thớt làm ăn phát tài cho anh em đc tặng nhiều quà :D:D:D:D

Đặt gạch tham gia đầu tiên .

1. Tên đăng nhập: abc
2. Đã follow và like chủ thớt

Chủ thớt confirm hộ
Chúc chủ thớt làm ăn phát tài cho anh em đc tặng nhiều quà :D:D:D:D
Xác nhận mem : ABC đã có tên trong danh sách chờ nhận quà cuối tuần :p:p

Rate ngon nhất, tặng thưởng nhiều nhất. Auto chính xác nhanh gọn, bảo mật tốt , Tất cả mọi người đều có thưởng . Còn chờ gì nữa

tên đăng nhập ledinhbaotruc
Đã follow

tendang nhap nhockhotimai
đã follow
@@ kiếm tiền webmoney ở đâu đây @@!

Xác nhận bạn đã tham gia

Webmoney kiếm từ nhiều nguồn lắm, tham khảo trên mmo này có rất nhiều nguồn kiếm ra thu nhập hàng ngày đó :D:D:D
Gõ capt, forex ... trade .. các kiểu bạn ah

tên đăng nhập ledinhbaotruc
Đã follow

Xác nhận bác : ledinhbaotruc đã tham gia event . Cuối tuần bác mail stk ngân hàng hoặc wmz để mình thống kê và chuyển tiền cho bác nhé :D:D:D

Tên đăng nhập: xuannam0202
Đã follow + like :D
Chào mừng bác : xuannam0202 đên với event của chúng tôi. Chúc bác phát tài , giao dịch nhiều, nhận thưởng nhiểu nhé :p:p

Đã đăng ký + Like + Fllow. :D
ID: Samjutom

Mình có ý kiến là thớt lên kéo dài ngày event ra. Chứ có 1 tuần mà event ít người biết đến quá. Kéo dài thêm đên 10/10 cho đẹp thớt à. :)

Đã đăng ký + Like + Fllow. :D
ID: Samjutom

Mình có ý kiến là thớt lên kéo dài ngày event ra. Chứ có 1 tuần mà event ít người biết đến quá. Kéo dài thêm đên 10/10 cho đẹp thớt à. :)
vì để các khách hàng an tâm, dịch vụ của bọn mình mã hóa các giao dịch trên server, và tự động xóa sau 7 ngày, nên sau 7 ngày chính mình cũng không check được :D.
Các bạn ủng hộ nhé, mỗi năm có rất nhiều ngày lễ, lễ tình nhân, lễ phụ nữ, lễ trung thu...., bọn mình sẽ cố gắng để mọi người trong dịp nghỉ lễ sẽ đều có quà :D

ID: KamenHentai
đã follow
ủng hộ thớt ;)

event lớn, vừa ủng hộ ít z^^

1. Tên đăng nhập: ToanJason
2. Đã follow và like wmz24h
thanks các bác đã ủng hộ nhé, chúc mọi người một tuần mới kiếm thật nhièu $ :D

Sự cố Cá mập cắn đứt cáp quang ảnh hưởng ít nhiều đến tốc độ của site. Các bạn lưu ý bậm F5 để reload và cải thiện tốc độ nếu phải chờ lâu nhé. Thân

Anh em tham gia! cùng nhau nhận thưởng nào !! :D:D:D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week