HYIP WorldGam - 130%/day

huy_b1p_1012

Hero
Verified
Reactions
1,343
MR
0.855
$101.79
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Có 2 plan để mọi người tham gia, site mới ra, mới sống chưa được 1 ngày, đầu tư nhanh nào mọi người

Plan A:
110% after 1 day
Min spend: 1$
Max spend: 5000$
Ref; 5%

Plan B:
130% after 1 day
Min spend: 120$
Max spend: 5000$
Ref: 5%

Join here

bvdxd11

Hero
Reactions
395
MR
0.021
Site đã die, đề nghị k post site lởm lên đây, post site nào thì up proof deposit lên, không phải nơi post site linh tinh hại anh em đâu nhé !

Chiến site nào mà cảm thấy thực sự tốt thì hãy post, không post chỉ để ăn ref đâu nhé !

Die gì mà die, không biết thì đừng có nói
Proof nè, mới rút lúc sáng, pay liền luôn

Lần sau đừng nói như thế, ảnh hưởng anh em, thử đi rồi biết, sao kêu site die chứ
Type Amount Date
Withdrawal $ 3.43 Apr-21-2011 10:22:17 AM
Withdrawal to account U3883353. Batch is 59679098

---------- Post added at 06:46 AM ---------- Previous post was at 06:32 AM ----------

Thỏa mãn chưa, sau không post site HYIP forum này nữa
HYIP thì chơi phải chấp nhận test site mới mới có thể lãi được, thèng ngu ạ

Die gì mà die, không biết thì đừng có nói
Proof nè, mới rút lúc sáng, pay liền luôn

Lần sau đừng nói như thế, ảnh hưởng anh em, thử đi rồi biết, sao kêu site die chứ

---------- Post added at 06:46 AM ---------- Previous post was at 06:32 AM ----------

Thỏa mãn chưa, sau không post site HYIP forum này nữa
HYIP thì chơi phải chấp nhận test site mới mới có thể lãi được, thèng ngu ạ

Bớt đi những thằng như mày post bài thì anh em đỡ mất $ oan uổng !

Cái thằng này, post proof nhận tiền hẳn hoi, nó còn kêu mình post proof dep nữa mới ghê, bực mình

zingzing said:
cậu nói rất đúng đã ngu còn tỏ ra ta đây,nhưng tớ góp ý với cậu tý nên có bonus thì anh em mới ủng hộ cho cậu được
Ừkm, ok bạn, site tính ref bao nhiêu % thì mình sẽ trả lại tiền ref cho mọi người 80% như vậy :)
Ai dep thì cứ để lại tên là được

bomphan318 said:
Bạn nói thế cẩn thận bị ban đấy
Ừkm, tk's nhé :)
Tại hôm nay có chuyện bực mình mà sáng ra đã gặp cái thằng này, nản
Sau sẽ để ý

1. M post 5 site lên đây m đầu tư vào tất cả 5 site không, mỗi site đc mấy $. sao không post rõ ràng ra.

2. Cái chuyện bonus với reback, ai thích chơi HYIP thì pm Y/M bvdptmmo1012 mình chỉ cho những chỗ reback 1000% - 2000% chứ không phải chỉ 60% hay 80% như thế này đâu.

3. M post site lên.
- Nếu là new site thì post cái proof deposit mà m chơi lại
- nếu site đã paid thì post cái proof đc paid lại.

Bạn nào nói ai đó tỏ ra nguy hiểm thì nên xem xét lại, những site ngắn ngày lãi cao thế này các bạn nghĩ có thể ăn lãi đc dễ dàng như vậy sao. Như vậy chắc ai cũng giàu từ HYIP. bạn chơi 10 site, dù bạn đã lãi được 5 site hay 6 site, thì nó scam 1 site là các bạn coi như không đc j hết, có khi còn lỗ. Mình cũng đã từng mất nhiều tiền vào HYIP nên muốn các bạn có những hiểu biết rõ hơn trước khi đầu tư vào 1 site nào đó. Bạn nào đã từng chơi thì sẽ hiểu.

1. M post 5 site lên đây m đầu tư vào tất cả 5 site không, mỗi site đc mấy $. sao không post rõ ràng ra.
Tôi dep bao nhiêu việc gì phải nói với người khác, ví dụ ông đi ra chợ, mua cái quạt điện, ông cũng chạy qua nhà hàng xóm khai là ông mua cái quạt này 1tr hay 2tr à (tự hiểu đi)
2. Cái chuyện bonus với reback, ai thích chơi HYIP thì pm Y/M bvdptmmo1012 mình chỉ cho những chỗ reback 1000% - 2000% chứ không phải chỉ 60% hay 80% như thế này đâu.
Muốn refback ở mấy chỗ khác thì ít nhất phải dep 5$ mới được refback, còn ở đây mọi người không nhiều tiền, mỗi lần dep 1~5$ thì không có chỗ nào có refback trừ mấy forum như thế này đâu.
3. M post site lên.
- Nếu là new site thì post cái proof deposit mà m chơi lại
- nếu site đã paid thì post cái proof đc paid lại.
Post cái dep làm gì, theo như ý của ông thì nếu tôi dep người khác sẽ dep àk =))
Nhưng cái proof mới quan trọng, chỉ cần đủ ngày của plan, rút tiền rồi tôi sẽ post proof liền, không việc gì phải nhắc, muốn có ref thì phải thế thôi, vì đó là quy luật !
những site ngắn ngày lãi cao thế này các bạn nghĩ có thể ăn lãi đc dễ dàng như vậy sao.
Cái này thể hiện người chơi HYIP lâu chưa hay không thôi bạn (kinh nghiệm đó), với site có lãi suất cao thì chỉ đầu tư mấy ngày đầu
bạn chơi 10 site, dù bạn đã lãi được 5 site hay 6 site, thì nó scam 1 site là các bạn coi như không đc j hết, có khi còn lỗ.
Có cần tôi lấy link tổng quan HYIP ở trong box này (đã đưa lên chú ý) hay ở mấy forum kia cho ông xem không.
Bản chất của HYIP là SCAM, nếu đã sợ thì đừng chơi, nếu chơi thì đừng sợ.
Mình cũng đã từng mất nhiều tiền vào HYIP nên muốn các bạn có những hiểu biết rõ hơn trước khi đầu tư vào 1 site nào đó. Bạn nào đã từng chơi thì sẽ hiểu.
Tui đây mới chơi HYIP có gần 2 năm, có thể kinh nghiệm không nhìu nhưng tui đủ sức kiếm được lãi từ HYIP mỗi ngày, mỗi tuần, mỗi tháng

Như ông nói, site có lãi suất cao thì sao mà lãi được, đó chính là vì chữ THAM thôi, với site plan cao, tôi vẫn kiếm được lãi, site plan thấp, tôi không lãi được
Với mấy site uy tín ở các forum HYIP, lãi suất chỉ thưởng 0.2 ~> 2%/ngày
Thử hỏi, với việc tự đầu tư rồi đợi từ 50 ngày (đối với 2%) và 500 ngày (đối với 0.2%) để có thể lấy lại vốn, chưa có một xu nào lãi, chưa tính tới chuyện site sẽ SCAM sớm hơn
Mấy site uy tín dài ngày đó, người lãi chỉ lãi được nhờ REF thôi. Ông thử kiếm tôi coi có mấy site HYIP sống trên 100 ngày được bao nhiêu site có lãi suất > 1%/ngày

Kinh nghiệm của tôi là vậy, có thể tôi k nhiều, nhưng tôi kiếm được tiền từ HYIP
Site tôi post, ai thích thì đầu tư, không thì thôi, QUY ĐỊNH CỦA FORUM cũng là vậy, không ai cầm tôi post site mới (CÓ CẦN TÔI LẤY LẠI QUY ĐỊNH CHO ĐỌC K)

Tôi dep bao nhiêu việc gì phải nói với người khác, ví dụ ông đi ra chợ, mua cái quạt điện, ông cũng chạy qua nhà hàng xóm khai là ông mua cái quạt này 1tr hay 2tr à (tự hiểu đi)
Post cái dep làm gì, theo như ý của ông thì nếu tôi dep người khác sẽ dep àk

Tôi đâu có quan tâm cậu dep bao nhiêu, quan trọng là cậu có dep vào đó, chả lẽ site nào mới ra cậu cũng post lên đây, chỉ cần cậu có dep vào đó, giới thiệu lên đây, tôi k bao giờ nói làm j.

Cái này thể hiện người chơi HYIP lâu chưa hay không thôi bạn (kinh nghiệm đó), với site có lãi suất cao thì chỉ đầu tư mấy ngày đầu

Tui đây mới chơi HYIP có gần 2 năm, có thể kinh nghiệm không nhìu nhưng tui đủ sức kiếm được lãi từ HYIP mỗi ngày, mỗi tuần, mỗi tháng

Cậu đã chơi gần 2 năm, tôi chả quan tâm, 2 năm chắc cậu cũng đủ để hiểu được nhiều về HYIP.
Những cái cậu nói về HYIP, đúng, tôi thừa nhận là nó không sai. Tôi post reply ở topic của cậu, vậy sao tôi chỉ post ở đây. Không phải là tôi không chơi site ngắn ngày mà nói nó như thế. Ví dụ về 2 site tôi có chơi như picoprofit.com hay yourisingprofit.com ở những topic ngay bên cạnh

http://mmo4vn.com/showthread.php?12...at-tot-instant-payment-up-to-78-daily-profit-
http://mmo4vn.com/showthread.php?12...i-running-days-instant-payment-giao-dien-pro-

Với những site này thì có thể đảm bảo nó sống trên 3 ngày hoặc trên 5 ngày. Nên anh em có thể yên tâm chiến trong những ngày đầu.
Còn với site này của cậu, tỷ lệ scam của nó lên đến 70%. Cậu post lên đây, dĩ nhiên là phải có proof. Proof cậu có chơi site này hoặc proof site này đang paid.

Nói vậy chắc là đủ để hiểu !

- công nhận cái site này zui... mới reg chưa kịp dep thì thấy tk có 0.03LR =))... rút về instant... :">... đang có 1lr dep vô thử... mai rút... :">

cái ông bvdxd11 ông không chơi thì để người khác chơi,sao nhìu chuyện vậy,bác huy đã có ý chia sẻ site cho anh em trong hội tham khảo rồi mà ông cồn nói này nói nọ,có proof hẳn hoi chứ không phải không có đâu,bác huy thật tình mình hết LR rồi chứ không ủng hộ bác 1 phát

Tôi đâu có quan tâm cậu dep bao nhiêu, quan trọng là cậu có dep vào đó, chả lẽ site nào mới ra cậu cũng post lên đây, chỉ cần cậu có dep vào đó, giới thiệu lên đây, tôi k bao giờ nói làm j.
Nếu tôi k dep thì tôi post làm gì, tôi rảnh quá àk
- công nhận cái site này zui... mới reg chưa kịp dep thì thấy tk có 0.03LR ... rút về instant... ... đang có 1lr dep vô thử... mai rút...
Ừkm, lúc mới reg nick nó bonus cho 0.03$ cậu, nãy quên ghi :)
bác huy đã có ý chia sẻ site cho anh em trong hội tham khảo rồi mà ông cồn nói này nói nọ,có proof hẳn hoi chứ không phải không có đâu,bác huy thật tình mình hết LR rồi chứ không ủng hộ bác 1 phát
Hj`, có người ủng hộ là được rồi :P

---------- Post added at 06:30 PM ---------- Previous post was at 06:27 PM ----------

Tôi post reply ở topic của cậu, vậy sao tôi chỉ post ở đây. Không phải là tôi không chơi site ngắn ngày mà nói nó như thế. Ví dụ về 2 site tôi có chơi như picoprofit.com hay yourisingprofit.com ở những topic ngay bên cạnh

http://mmo4vn.com/showthread.php?123...-daily-profit-
http://mmo4vn.com/showthread.php?127...giao-dien-pro-

Với những site này thì có thể đảm bảo nó sống trên 3 ngày hoặc trên 5 ngày. Nên anh em có thể yên tâm chiến trong những ngày đầu.
Còn với site này của cậu, tỷ lệ scam của nó lên đến 70%.
Ồh, bác là admin cuả site đó àk, sao biết nó thế, site của tôi post cũng có thể sống trên 3~5 ngày đó :)) (Tôi chỉ đoán theo cách nhận định của tôi như vậy, vì TÔI KHÔNG PHẢI LÀ ADMIN bác ạ, tôi không giỏi như bác để có thể biết được site tôi post thì tỉ lệ scam cao hơn site của bác post :)

Bác tài thiệt, dám khẳng định site của tôi tỉ lệ scam lên đến 70% :))
Tôi thua rồi, từ giờ chẳng dám post site HYIP ở forum này nữa =.=
Tôi thua bác :)

Mọi người chắc cũng đã rút được tiền rồi nhỉ
Tớ cũng vừa được rút lần 2 nè :P

Site plan cao kiểu này thì giờ là lúc dừng được rồi nhé :)

@bvdxd11: Tôi không giỏi được như bác, k phải là monitor, nhưng tôi cũng kiếm được tiền từ HYIP, đủ lãi để xài tiền onl 1 chút, vậy là tôi thỏa mãn vs nhu cầu của tôi rồi :)

Announcements

Forum statistics

Threads
423,177
175,529
Latest member
Jeern1998

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom