wpbux - mới - 0,012$/click mới có 40 mem pay instantly 2$

Junaie

Senior
Reactions
100
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
0,012$/click
10 ads/ngày
Không phải đầu tư
min pay 2$ instant payout
Còn gì hơn :)
Đăng Kí

đã ủng hộ em 1 vé! em đọc thông báo của nó ở chỗ nào mà em biết nó ko phải invest thế?

em cảm ơn :)
nếu nó bắt invest thì dưới cái dòng Payout maximum per request nó sẽ có 1 dòng ghi % , tức là mình được rút bao nhiêu % số tiền mình đầu tư vào :)

cảm ơn cả mobaka nha hihi

em cảm ơn :)
nếu nó bắt invest thì dưới cái dòng Payout maximum per request nó sẽ có 1 dòng ghi % , tức là mình được rút bao nhiêu % số tiền mình đầu tư vào :)

cảm ơn cả mobaka nha hihi
Giá click của nó hơi cao! ko nên đầu tư! kiểu này scam sớm thôi!

Giá click của nó hơi cao! ko nên đầu tư! kiểu này scam sớm thôi!

vâng , chuẩn bị tâm lý thôi a ạ hihi , nó mới ra hôm qua , nó chưa kiếm được gì ,nó chưa chạy đâu hihi
mà anh rút đc tiền ở algerbux ko , sáng này em rút nó bảo hnay ko thanh toán , mai @@

anh canh giờ cả ngày hôm qua vẫn ko rút được! rễ nó scam rồi! nhìn số tiền nó đã trả là 43$ chưa thấy nhúc nhích thay đổi gì trong 3 ngày qua và hơn nữa số lương Member online cũng ít đi rất nhiều, cả forum có mỗi 4 cái proof cũ rích nữa! =>> Kết luận: 91.9% scam rồi em ạ

anh canh giờ cả ngày hôm qua vẫn ko rút được! rễ nó scam rồi! nhìn số tiền nó đã trả là 43$ chưa thấy nhúc nhích thay đổi gì trong 3 ngày qua và hơn nữa số lương Member online cũng ít đi rất nhiều, cả forum có mỗi 4 cái proof cũ rích nữa! =>> Kết luận: 91.9% scam rồi em ạ

thế là từ hôm qua đã không rút được rồi ạ , lại toi công rồi :-s
thế mà hnay max dr nó thay đổi , xuống còn có 1-2 =))

TocNgan

Verified
Reactions
405
MR
0.000
Call me! Call me!
thế là từ hôm qua đã không rút được rồi ạ , lại toi công rồi :-s
thế mà hnay max dr nó thay đổi , xuống còn có 1-2 =))
Host bux mà phải ăn ngay khi nó đang còn nóng hổi =)) chứ để nguội là không đc ăn ;)

Cố làm cho vẻ mình trong sạch và đang bị cheat nên cam quýt 1 số thành viên ấy mà :|

mình đc up elite nên hơi hứng tí ấy mà :) , mà nó vẫn đang up premium cho 5000 mem , tớ tưởng nó muốn kiếm chút gì nữa mới chuồn chứ :)
à chơi trang trên chưa reg ủng hộ tớ acc di Tộc Ngan

mình đc up elite nên hơi hứng tí ấy mà :) , mà nó vẫn đang up premium cho 5000 mem , tớ tưởng nó muốn kiếm chút gì nữa mới chuồn chứ :)
à chơi trang trên chưa reg ủng hộ tớ acc di Tộc Ngan

Mình là đầu đinh Tóc Ngắn chứ không phải Tộc Ngan đâu =)) Mình chỉ có hứng với mấy cái pay instan 1 click thôi ;) có có cái mà ăn =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,056
175,403
Latest member
hieukvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week