Spotlight [WU] Chức năng Remote upload đang bị gì vậy

MrCas

Senior
Reactions
267
MR
0.014
Mấy hôm nay WU bị sao đó, mình add link vào rõ ràng, nhưng refresh lại là mất hết như chưa từng add. Add lại vẫn ko thấy link mới. Phải chờ nửa tiếng hoặc 1 tiếng sau add lại mới được 1 , 2 link. Có ai bị thế ko?

tất cả cũng bị đấy bạn ..nó đang fix

giống mình rồi hum qua mình vứt hơn 1k link lên mà ko đc cái nào thế là cứ vứt đi vứt lại chục phát mới đc

trời em remote có 10 link từ sáng hôm qua mà còn chưa xong đây, ko Inque ko erro mà cứ biến đâu mất tiêu
Thất vọng khi đã chọn wu mà chơi, lỗi lỗi lỗi hoài, giờ muốn bỏ nó cũng ko thể nào rồi

k phải nó lỗi mà nó ban host, điển hình là nó đã ban FS do FS ban WLP trước. Cái hồi đầu còn remote đc từ FS sang Wupload, speed kinh vl, 500link trong 30'

Tình hình là remote của nó bị điên rồi, server cũng bị điên nữa. Move file toàn system error, cập nhật file chậm.

Nản toàn tập với WU

Nó bị cũng vài hôm rồi. Hy vọng sẽ sửa lỗi nhanh. Hiện tại đã tạm ngưng em này, chờ nó sửa xong lỗi chiến tiếp.
@all : Còn được 10 host =)). Đừng vội kết luận gì vì FSN và WU vẫn là ngon cho tới hiện nay, uy tín và được nhiều người biết đến :)

:binhsua80: alo. willy à
:binhsua10: Dạ. em đây anh
:binhsua80: chú coi hộ anh sao ko up file lên đc vậy
:binhsua10: em xin lỗi bác. Chuyện là con mụ nhà em mới sinh em bé, em đang viêm màng túi hok $ mua mama sữa non cho nó khóc quá trời:binhsua32:. các bác làm ơn cho em cheat vài hôm nhé...

:)) :)) :))

:binhsua80: alo. willy à
:binhsua10: Dạ. em đây anh
:binhsua80: chú coi hộ anh sao ko up file lên đc vậy
:binhsua10: em xin lỗi bác. Chuyện là con mụ nhà em mới sinh em bé, em đang viêm màng túi hok $ mua mama sữa non cho nó khóc quá trời:binhsua32:. các bác làm ơn cho em cheat vài hôm nhé...

:)) :)) :))

haha =)) hay đó,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week