Help Wupload cheat?

do cái tội ngu :)

đang là pre bị mất pre nên nó xóa còn 750GB chứ sao :binhsua139:

tình hình là wupload delete toàn bộ files của em trong một ngày, trong khi đó các host khác lại không del.
Nếu report DCMA thì nó sẽ report lên tất cả các host, như thế thì sẽ bị xóa trên tất cả các host khác chứ.
Hơn nữa, chả hiểu thằng nào mà nó report nhanh thế, bao nhiêu là link thế, nó report trong một ngày là xong à.
Hâm nặng.
Nó report 1 host thôi thì sao.
Kể cả nó report hết các host thì mỗi host đội ngũ quản lý lại khác nhau nên del file cũng khác nhau.
Chơi từ đầu đến giờ WU mới bị del có 1-2 file.
Remote upload thì bị del hết là chuyện bt

mình cũng bị giống bác
mình cảm thấy là thằng wupload này không ổn lắm. từ lúc tham gia tới giờ mình chưa bán được acc nào cho nó hjc
hiện mình đang cày lại fileserve để tránh trường hợp 2 anh em nhà wupload cùng mất uy tín thì cũng có fileserve đỡ

mình cũng bị giống bác
mình cảm thấy là thằng wupload này không ổn lắm. từ lúc tham gia tới giờ mình chưa bán được acc nào cho nó hjc
hiện mình đang cày lại fileserve để tránh trường hợp 2 anh em nhà wupload cùng mất uy tín thì cũng có fileserve đỡ

FS còn ông nội wu,với FSN :m195:

Ủa, thế là thế nào, ví dụ bác có một phim A nào đó, bác muốn report nó vi phạm DCMA, thì bác sẽ report lên tất cả các host hay một host thôi, mỗi host có một người quản lý khác nhau nhưng phim thì giống nhau, không xóa link phim bị report thì xóa link nào.
chưa thấy có sự khác nhau giữa remote và upload bằng ftp.
bác bị del 1-2 files, thế số lượng files bác là bao nhiêu, chơi lâu chưa, và chơi thể loại j?
Topic này lập ra vì 1 lý do duy nhất, WU delete files mà các host khác không delete!!!
Bạn up mấy cái phim hot hot mới ra thì bị report là chuyện bt.
Đến MF còn bị report nữa là WU.
Số file mình cũng ít chỉ khoảng 5k thôi.
Chơi từ hồi WU mới ra.
Chơi 3x =))
Mới bị del tầm dưới 5 file.
Nếu bạn hỏi mấy người chuyên leech bài bằng remote upload và những người upload bằng vps rar lại đàng hoàng thì biết số lượng file bị del hoàn toàn khác nhau đó bạn.

Ngày xưa cũng từng đau đầu với vấn đề xóa file, còn bây giờ acc của mình đã được FSN xếp loại đặc biệt, không xóa file nào cho dù dính DMCA =)).
bên FS, WU, uploadstation, uploade.to, có ngày xóa trên 1k file, trung bình ngày nào cũng bị xóa từ 300-500 file .

Thằng bạn em (là sư phụ PTU của e) vừa bị FSN del 20k file trong khi tổng số nó chiến đc gần 30k file.sợ luôn!ko biết liệu mình có bị ko nữa

thang FSN no khon nan qua, del sach.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week