Help Wupload remote tiếp tục ăn hại !

zdragon_94

Senior
Reactions
122
MR
0.003
Nản cho cái thèn Wupload , remote phát nào die phát ấy ... ăn hại thiệt ><!

Gà. dùng cái đầu đi bạn. hơi tý là kêu ca rồi post bài
mình rt chẳng xịt file nào bao giờ. cũng chẳng phải căn giờ đâu. cho vào 1s là đc

mình rt chẳng xịt file nào bao giờ. cũng chẳng phải căn giờ đâu. cho vào 1s là đc
Cậu ấy nói đúng, bạn remote files về Pre acc FSN của cậu, sau đó remote từ acc FSN đó sang Wup thì 100% phát ăn ngay, còn nếu remote trực tiếp từ nơi leech bài thì hầu như là xịt hết. Theo kinh nghiệm của tớ là thía, còn lại ae đóng góp thêm.

Last edited by a moderator:
Gà. dùng cái đầu đi bạn. hơi tý là kêu ca rồi post bài
pro nhỉ! remote từ host nào sang mà nhanh thế..

---------- Post added at 02:13 PM ---------- Previous post was at 02:12 PM ----------

Cậu ấy nói đúng, bạn remote files về acc FSN của cậu, sau đó remote từ acc FSN đó sang Wup thì 100% phát ăn ngay, còn nếu remote trực tiếp từ nơi leech bài thì hầu như là xịt hết. Theo kinh nghiệm của tớ là thía, còn lại ae đóng góp thêm.
ai bảo là remote từ fsn sang wup 100% là được?? tùy lúc thôi! có lúc no vẫn error như thường!

ai bảo là remote từ fsn sang wup 100% là được?? tùy lúc thôi! có lúc no vẫn error như thường!
Không phải là "tùy lúc" đâu cậu ah, cậu remote files về Pre acc FSN sau đó sửa lại tên files rồi remote sang WUP 1 phát được liền, thỉnh thoảng nó xót lại khoảng vài file thì xóa những files đó đi rồi remote lại ....không quá lần thứ 2 mà! Tớ không nói cho sướng miệng đâu, thực tế tớ không gặp khó khăn trong việc remote về Wup.

Không phải là "tùy lúc" đâu cậu ah, cậu remote files về Pre acc FSN sau đó sửa lại tên files rồi remote sang WUP 1 phát được liền, thỉnh thoảng nó xót lại khoảng vài file thì xóa những files đó đi rồi remote lại ....không quá lần thứ 2 mà! Tớ không nói cho sướng miệng đâu, thực tế tớ không gặp khó khăn trong việc remote về Wup.
thế à! tớ thường leeech link fsn rồi remote lên fs từ fs-->fsn-->wup hiện tại đang remote từ fsn-->wup thì nó cứ inque :(

thế à! tớ thường leeech link fsn rồi remote lên fs từ fs-->fsn-->wup hiện tại đang remote từ fsn-->wup thì nó cứ inque :(
Hiện tại tớ thấy remote links từ Wup => FSN rất ngon lành sao cậu phải remote từ FS về. Tớ thường leech links wup về FSN, sau đó sửa lại tên rồi remote sang Wup phát 1 ăn ngay mà!

Hiện tại tớ thấy remote links từ Wup => FSN rất ngon lành sao cậu phải remote từ FS về. Tớ thường leech links wup về FSN, sau đó sửa lại tên rồi remote sang Wup phát 1 ăn ngay mà!
là cậu up bài lên ko cần đown phải ko :D

file ít thỉ rename ko nói, file nhiều mà ngồi rename hơi bị căng à

Tớ thử hết các file từ FSN , FS đến US rồi ko đc bạn ạ :D

vãi cả luyện, ngồi mà rename file trên hót có mà hết ngày hả mấy bó, cho em xin cách rename của mấy anh Brào xem thử có nhanh không nào =))

đổi tên à chiplovề. remote 1 phát ăn ngay ư. hay tùy file nha anh ku :))

Alo ...còn k vậy :)) VPS die giải lao

---------- Post added at 12:56 PM ---------- Previous post was at 12:28 PM ----------

><! WUpload tiếp tục vậy rồi :( :(

Lúc remote, làm cái clip anh em chiêm ngưỡng nào

Mình remote từ WU sang WU ầm ầm

P/S: Chủ thớt đề cập trong Content là từ WU sang FSN nhé ! :)) Chỉ nói chung chung là remote WU - Anh/em đừng chém em :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week