Matrix WZC bonus khủng, tặng ngay 1 triệu vnđ khi reg và active

Status
Not open for further replies.

davidha

Verified
Reactions
678
MR
0.090
$500.00
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Đây là toàn bộ video về e nó : mô hình + sơ đồ trả thưởng + phương thức làm việc :)

[video=youtube;p5VI0OoIUHw]http://www.youtube.com/watch?v=p5VI0OoIUHw[/video]​

Mình chỉ tập trung nhấn mạnh 1 số vấn đề chưa sáng tỏ trong video như :

Anh em chơi WZClick lưu ý : phải click 30 ads/ngày mới có lãi nhé.
Phải có 03 active referrals (có 03 ref đầu tư & click ads hàng ngày) thì bạn mới được bảo toàn số bonus credit mãi mãi...và lưu ý bonus credits và basic credit là khác nhau nhé :)

Sơ đồ hưởng hoa hồng theo từng cấp bậc(10 cấp từ member đến red diamond 3) :

Sơ đồ phân cấp các level :

Cụ thể như sau : Bạn chỉ cần giới thiệu được 3 người và build team giúp họ thì bạn sẽ thành công :)

Min pay : 50$
  • Thanh toán qua Séc----it will takes 2 - 3 working days of audit,in the United States it takes 5-7 working days mailing, outside of the UnitedStates it takes 2-3 weeks mailing time. (The handing charge is $1)
  • Buôn bán $ giữa các tk---- Immediately to the account. (No handling charge)
  • Pay qua card WZC ----Enclosed theinstructions. (hiện mới chỉ áp dụng cho Hongkong, USA và Canada)
  • Hiện tại ngoài những phương thức thanh toán nêu trên cty đang add thêm ewallet.. việc add thêm ewallet sẽ giúp member VN rút tiền về bank dễ hơn...! Còn hiện tại nếu bạn muốn rút tiền mặt về VN thì có thể nhờ hệ thống (upline) chuyển tiền về vn cho bạn :)

Các loại fee khi tham gia :
  • Phí tháng (tùy theo plan) : 20$, 30$, 40$, 50$
  • Phí năm : 40$ bắt buộc với mọi tk active

Nạp tiền :
  • Qua credit card (yêu cầu chính chủ vì sau này cần phải up cmt or giấy tờ tùy thân + bản cam kết W8 or W9 (mẫu này dow về đi in rồi viết tay sau đó scan lại rồi upload )mới được thanh toán)
  • Mua $ từ việc chuyển khoản giữa các tk (dễ làm, ko cần phải có credit card nhưng cẩn thận kẻo mua phải $ bẩn ) và mình cũng đã làm theo cách này :)
Proof (mượn của upline):

Hướng dẫn đăng kí :

Vào wuzhouclick.com chọn register và điền ID sponsor : 395979
Sau đó setup pin code..! Chọn các plan để mua (1000$ đến 9000$ mỗi tk chỉ đc mua 1 plan) và hàng ngày view 30 ads trước 15h30 theo giờ vn để hưởng commission
Lưu ý tk đã nạp tiền và active nên setup mothly fee tránh tình trạng quên ko nạp fee và bị lock tk :). Việc setup mothly fee bạn có 2 cách :
  • Credit : auto trừ tiền trong credit của bạn hàng tháng mà ko báo trước tựa kiểu Zeekrewards tự động trừ tiền trong PZ or STP của mem mà ko báo trước
  • Avainable balance : sẽ tự động trừ tiền trong balance trong tk

Lưu ý cho thành viên active :

• [*]Để được rút tiền bạn phải điền form W8 (dowload trong tk) sau đó đi in ra word rồi điền bằng tay sau đó scan or chụp ảnh form W8 đó để upload lên tk :

[*]Up chứng minh thư or giấy tờ tùy thân đúng với info trong credit hoặc tài khoản, sẽ mất từ 2 đến 3 ngày để các giấy tờ trên đc phê duyệt

Để tham gia làm thành viên active của WZC bạn phải có ít nhất 1000$ + 40$ (fee năm )+ 20$ (mothly fee) = 1060$.....!

Nếu bạn chơi solo thì sẽ phải mất 1 năm để hoàn vốn, còn chơi theo kiểu build team thì thời gian hoàn vốn sẽ nhanh hơn ..!
Mọi thông tin mới nhất sẽ được update tại đây ..! Tham gia WZC với tinh thần hoàn toàn tự nguyện, ae ai thích thì chơi...! Mình sẽ support bằng tất cả kiến thức mình có được cho nên ae nào không chơi xin đừng nói lời cay đắng :) ..! Chân trọng cảm ơn :)

Hiện site đã có thể invest và withdraw bằng paypal ... thay vì dài cổ đợi card :) ..!

Last edited by a moderator:
good luck cu chym non......................

Mừng cho ngày trở lại của thằng em. Chắc là thằng em lựa mãi mới được site này. Good luck.

chỉ có đại gia mới chơi nổi site này thôi nhỉ...

thấy thớt tặng 1 triệu=>xông vào :)).thấy phải đầu từ>1k=>đi ra :D
btw, nghe bọn nước ngoài cũng chơi cái này mạnh.chúc chủ thớt phát triển tốt :D

Sao toàn đem về các site >500$ dep ko vậy trời :m014: trên 4rum toàn là học sinh với sinh viên ko thì lấy đâu ra vốn mà tham gia :m098:

Mình cũng là sv mà cậu ..! Đi vay nhà băng đầu tư đó :D

- - - Updated - - -

Mừng cho ngày trở lại của thằng em. Chắc là thằng em lựa mãi mới được site này. Good luck.

Vâng lựa mãi, định sau tết mới chơi nhưng đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn ah :)

Toàn các pro .... 20 characters

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week