xactbux.com - Read TOS before registering - Free Premium upgrade - No investment requested!

thuhuong88

Newbie
Reactions
26
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào các bạn, có site này mới xem TOS có vẻ giống như Getbuxtoday, khá chi tiết, không như những site buxhot khác TOS toàn copy, dập khuôn nhau..một số lời tựa ở trang nhất như dưới đây. Mọi người cùng test site này nhé:

http://www.xactbux.com/?ref=freepremium

XactBux: Exactly, Clear, Transparent...

Register for free and start earning today.....
No Investment Required for payout.....

MMOPTC1990

Newbie
Reactions
145
MR
0.000
Đang tính đầu tư mạnh thằng này mai mới gt và bonus khủng người đẹp nhanh nhảy....
;;)

mmo sinh 90 thuhuong sinh 88 em nhá.hic up dùm

:)..H còn có em gái nữa..SN 92 ..

---------- Post added at 12:53 PM ---------- Previous post was at 12:52 PM ----------

Same admin buxgruup site uy tín bản quyền đang đc giam giá up 45$ gói 6thang ;;) có tiền up lên mà bonus kiếm được kha khá đấy!

Sao bạn biết là cùng admin vậy?

0oDaiGaio0

Banned
Reactions
556
MR
0.000
Hic từ giờ anh ko tham gia MMO4VN nữa, giờ anh chỉ treo banner tìm reg thôi chứ ko bonus nữa, anh bị clone nick nhiều quá, giờ chán VN rồi :D, chỉ nhận yêu cầu bonus và reback cho các mem cũ theo email thôi. trước khi đi kỷ niệm em reg em site này nhé, chúc em kiếm nhiều tiền !

Hic từ giờ anh ko tham gia MMO4VN nữa, giờ anh chỉ treo banner tìm reg thôi chứ ko bonus nữa, anh bị clone nick nhiều quá, giờ chán VN rồi :D, chỉ nhận yêu cầu bonus và reback cho các mem cũ theo email thôi. trước khi đi kỷ niệm em reg em site này nhé, chúc em kiếm nhiều tiền !
Sao thía anh đang vui mà ;;) anh làm em mất hứng quá!

Thanks anh nhiều, nghe tự sự của a bùn wá nhỉ...thôi cố gắng ủng hộ H nốt site này nha :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,092
175,452
Latest member
khaitranvt09

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom