Xài paypal mà không verify được không ????

hikaru123

Senior
Reactions
54
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Như tiêu đề ợ, vì mình không xài paypal nhiều lắm, 1 tháng vài lần 1 lần vài chục $ thôi nên không biết không cần verify được không ?? :binhsua45:

Với cho mình hỏi là nếu cần verify thì thẻ ACB visa prepaid có phí thường niên là bao nhiêu và khi tạo thẻ thì nạp vô bao nhiêu tiền để veri vậy, nghe đâu 50k là đủ rồi thì phải ??? :binhsua48:

Xin cám ơn các bro giúp đỡ :binhsua50:

Dùng visa ảo trả trước Bancore cũng được bạn ah. Xem tham khảo trên web nhé phathanhthe , com

Như tiêu đề ợ, vì mình không xài paypal nhiều lắm, 1 tháng vài lần 1 lần vài chục $ thôi nên không biết không cần verify được không ?? :binhsua45:

Với cho mình hỏi là nếu cần verify thì thẻ ACB visa prepaid có phí thường niên là bao nhiêu và khi tạo thẻ thì nạp vô bao nhiêu tiền để veri vậy, nghe đâu 50k là đủ rồi thì phải ??? :binhsua48:

phí thường niên 100k miễn phí năm đầu, mình chỉ verify chứ ko rút tiền về thì nó lấy gì mà trừ

nên veri bằng ACB phí veri 1.95 vao tai khoản chứ không mất đi . và veri 1 lần duy nhất cho 1 tk thôi

Xin hỏi rút tiền về trực tiếp Visa được không hay phải rút về TK ngân hàng ?

Dùng unver lâu lâu nó buồn limit đấy cậu
Ở 4 rum có dịch vụ cung cấp thẻ vcc để ver
Tốn có 5$ thui

Xin hỏi rút tiền về trực tiếp Visa được không hay phải rút về TK ngân hàng ?
bác là trùm rồi mà còn giả nai nữa :binhsua166:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,538
173,718
Latest member
ppy0211

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom