xchange.vn (tadt_2210) không giải quyết khi giao dịch bị lỗi

Status
Not open for further replies.

triplex090

Hero
Reactions
711
MR
0.028
Có hơn 200k nhưng bực mình vì chờ đợi mà không được giải quyết nên post lên đây nhờ MOD và anh em vào nói hộ. Và cảnh giác khi giao dịch với trang web này kẻo gặp trường hợp như mình.

Khoảng 22h - 23h ngày 29/5/2013 mình có vào trang web https://xchange.vn/ của tadt thực hiện 3 giao dịch:
lần đầu mua: 10.05 PM
lần hai mua: 10.2 PM
lần ba mua: 10.2 PM
thanh toán bằng VCB
Cả hai lần đầu tiên giao dịch đều thành công. Nhưng đến lần thứ 3 thì bị lỗi chờ mãi không thấy PM trong tài khoản. Mình PM yahoo ko trả lời, gửi mail cũng không thấy và đến sáng hôm sau thì trang web không vào được nữa. Xác định ăn CAM thì đến tối có mail của tadt trả lời bảo mình đưa hình chụp bằng chứng giao dịch. Mình đã gửi hình chụp cả VCB và PM.
Trong VCB có 3 giao dịch và trong PM chỉ nhận được 2. Nhưng tadt dây dưa không giải quyết kéo dài từ hôm đó đến nay và viện lý do "Chuyển tiền 2 lần cho cùng 1 Order là có ý định gì ?".
lần 3: IBVCB.2905130071370003.Order38252
lần 2: IBVCB.2905130878942002.Order38252
Cái này là do Web bị lỗi, khi tadt nói mình mới để ý. Chẳng nhẽ mình rảnh hơi, thừa tiền để gửi 2 lần 1 giao dịch. Order giống nhau nhưng thông số hoàn toàn khác nhau: 2905130071370003 và 2905130878942002.

Đây là hình ảnh chụp trong VCB và PM của mình giao dịch với tadt:

Hình anh trong tài khoản PM của tadt cũng chỉ có chuyển cho mình 2 lần:

còn đây là hình ảnh câu nói cuối cùng của tadt.

Chỉ cần MOD teamview vào tài khoản của cả 2 người để đối chiếu sẽ rõ.

P/S: Thật sự rất thất vọng vì từ trước đến nay toàn giao dịch với trang web này. Chuyển qua https://exchange.mmo4me.com/ mua trong khi chờ giải quyết. PM đang cần nên không thể đợi được. LR ra đi kéo theo nhiều hệ lụy.

và đây là câu trả lời của tadt sau khi mình post lên diễn đàn (nếu không chắc chẳng bao giờ giải quyết). .

"Vớ vẩn vừa thôi, ko bao giờ có chuyện 2 giao dịch cùng Order, làm giao dịch mắt nhắm mắt mở điền sai đừng đổ tại website" COPY và PASTE cũng có nhầm nữa nhỉ. Nguyên dãy số dài vậy chắc tự đánh vào chứ copy chi cho mất công.:binhsua21:
"Lần này hạ cố giải quyết, lần sau đi web khác mua dùm nhé."
Thiết nghĩ chẳng cần nói câu này mình cũng đã đi qua trang web khác để mua rồi. Còn anh em chắc cũng tự có câu trả lời cho bản thân mình khi quyết định giao dịch trên trang web này.

Cảm ơn tất cả anh em đã vào giúp mình

Last edited by a moderator:
mình thấy order 10.2 2 order đó mã chuyển tiền khách nhau mà ta ? hay TADT bị cận hay mình gõ captcha nhìu mờ mắt nhỉ :)
bùn thay cho exchange24h.vn site gd Nhanh sup cũng tốt dù có 1 mình Admin, gd lỗi buzz 1 phát có onl là 1' sau nhận đc $ ngay :binhsua33:
Order cùng 1 lần nhưng chuyển tiền 2 lần thì là thật mà, có gì cũng phải rf lại cho ng ta chứ bạn chuyển nhầm thì kêu ng ta rf vậy sao ng ta chuyển nhầm lại ko rf lại cho ng ta hả ? TADT

up hộ mod vào nè! mod vào rồi kìa

mình thấy order 10.2 2 order đó mã chuyển tiền khách nhau mà ta ? hay TADT bị cận hay mình gõ captcha nhìu mờ mắt nhỉ :)
bùn thay cho exchange24h.vn site gd Nhanh sup cũng tốt dù có 1 mình Admin, gd lỗi buzz 1 phát có onl là 1' sau nhận đc $ ngay :binhsua33:
mình giao dịch với trang này cũng cả năm rồi. có khi 1 giao dịch trên chục triệu. Có lần mình mua thẻ điện thoại 100k bị lỗi Pm cái được giải quyết ngay. Nên rất tin tưởng. Nhưng lần này thì có hơn 200k mà quá mệt mỏi. Trả lời mail thì kéo dài mỗi ngày tra lời một ít. kéo dài từ hôm đó đến nay.

T7 mà hôm nay là Cn thì phải hơn 12h thôi mà nảy giờ mình mới để ý

tach chú này ra là vừa ! qua hienlr mà buy gd nhanh gọn lẹ ..........................................

làm ăn mà tắc trách thế thì tẩy chay đi.khi ng ta mua là đang cần gấp mà giam giữ mấy chục phút đã điên lắm rồi chứ đằng này làm 2 ngày rồi.tẩy chay cho rồi.dịch vụ gì mà cứ bị tố hoài

T7 mà hôm nay là Cn thì phải hơn 12h thôi mà nảy giờ mình mới để ý
\
nhưng giao dịch từ tối 29 lân cậu. Mỗi ngày trả lời mail mình 1 đến 2 lần rồi để đó Và đến tận hôm nay cũng không có ý định giải quyết.

tach chú này ra là vừa ! qua hienlr mà buy gd nhanh gọn lẹ ..........................................

ko biết các bạn gd sao, mình gd giờ Linh Tầm 2 3h thì toàn ko nhận đc tiền, Buzz sup liên tục có khi cả tiếng Sup TL mới nhận đc tiền nên ko gd.

có lần mình giao dịch mà quên xác nhận đã chuyển khoản đã tắt web chạy đi, khi về thấy chưa nhận dc LR thì mình pm yahoo cho bác tadt_2210 rồi bác ấy xử lý ngay mà. trường hợp trùng order này chắc bác ấy nghi ngờ nên k chịu giải quyết. nhưng bằng chứng chuyển tiền của bạn này là rất rõ ràng k có gian lận nên xchange,vn nên giải quyết sớm cho bạn này đi, sau này qua bão còn tiếp tục làm ăn với nhau nữa chứ...

và đây là câu trả lời của tadt sau khi mình post lên diễn đàn (nếu không chắc chẳng bao giờ giải quyết). .

"Vớ vẩn vừa thôi, ko bao giờ có chuyện 2 giao dịch cùng Order, làm giao dịch mắt nhắm mắt mở điền sai đừng đổ tại website" COPY và PASTE cũng có nhầm nữa nhỉ. Nguyên dãy số dài vậy chắc tự đánh vào chứ copy chi cho mất công.:binhsua21:
Thiết nghĩ chẳng cần nói câu này mình cũng đã đi qua trang web khác để mua rồi. Còn anh em chắc cũng tự có câu trả lời cho bản thân mình khi quyết định giao dịch trên trang web này.

9 thức cạch xchange =))

Thái độ thế này thì mất hết khách thôi. Làm ăn thế này thì chết :binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122:

Vãi với site này mua bán nc vl thật mặc dù thấy uy tín nhưng................................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,528
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week

Most discussed of week