• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade Xin Account Gmail ( tặng host gator, domain,tut chiến CPA )

Status
Not open for further replies.

shishima

Junior
Reactions
83
MR
0.077
đang cần 1 ít acc gmail ( loại k sài nữa, vứt đi ấy :D thì cho mình nhé mỗi người 1,2 em thôi )
bạn nào cần thì mình có thể cung cấp lại 1 số thứ
+ đang có 2k account gmail ( loại chưa verri phone ,mình k sài đc )
+ host gator ( hàng thật, tiền thật , code cần vps mới chạy đc nên phải mua gói 50$ của gator, mà sài thì chưa hết 1/20 của nó :)) . vissit có 1k5)
+ domain . domain mình reg thì 90% là live full time rồi,đen lắm mới die.
đây là ít trong gần 90 domain mình reg :D làm site vệ tinh nên mất công tí :D
nymphomaniac-full-movie.com
the-bag-man.net
robocop-full-movie.com
Noah-full-movie.com
+ tut CPA ,cái này hồi trc mình chơi tầm 30->40$ /day là bình thường, chủ nhật thì gấp đôi, mà mệt quá nên nghĩ. tại còn đang học vs quản lí ít site nên k có thời gian.

chỉ có bấy nhiêu thôi, nếu mua được bằng tiền thì mình cũng mua rồi . k phải nhọc công vậy đâu :D
PM yahoo guitar.buon91
or gmail : [email protected]
thank đã đọc nhé :D

Last edited:
cái này là sao :( chỉ có gmail unver @@ share tut chiến free dc ko :D dc thì đáp ra hô chữ ký giúp :)) kiếm ít cháo cho con cháu sau này ăn chơi

cái này là sao :( chỉ có gmail unver @@ share tut chiến free dc ko :D dc thì đáp ra hô chữ ký giúp :)) kiếm ít cháo cho con cháu sau này ăn chơi
tớ chỉ cần 1,2 acc gmail mỗi người thôi, chứ cần nhiều đâu mà k có :D k có thì lập có xíu :D

tớ chỉ cần 1,2 acc gmail mỗi người thôi, chứ cần nhiều đâu mà k có :D k có thì lập có xíu :D
inbox cho cậu gmail từ hôm qua rồi mà ko thấy rep :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week