xin các pro giúp đỡ

yaibakitara85

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
em có tài khoản paypal bị limit vô thời hạn không sd đc nữa
bây giờ em tạo tài khoản mới bằng cmt, tên tuổi, mail, thẻ ngân hàng hoàn toàn khác vói tài khoản cũ
chỉ giống địa chỉ cũ và vẫn dùng chung đg` chuyền cũ internet thì ko biết có đc. ko nhỉ
mong mọi người chỉ giúp em với

Last edited by a moderator:
Cứ thử mới biết bạn ạ, như mình trc 1 tài khoản bị limited, sau lập lại (chỉ dùng email và thẻ khác, các info khác gần như giống acc cũ) giờ vẫn đang dùng ok.

mình đã dùng thử và acc đã lại limit không thể kháng cáo 180 ngày chỉ sau 10 ngày lập.ức chế với thằng pp lắm rùi

Paypal cho phép 1 người có 2 tài khoản nhưng phải khác nhau về loại tài khoản. Acc trước bạn là Personal thì giờ tạo mới bạn chọn Premier hoặc Business.

Thử đi rùi biết, ta lập info đã sửa đổi, cả tên cả địa chỉ đều chỉnh khác đi cứ 1 tuần lại ăn mít 1 lần, đều như vắt chanh 8 tuần 7 cái :hihi:

Tức mình lập mie cái acc mới với info của bố của mẹ của chị của anh của bạn nhận tiền 0.01, 0.02 ầm ầm mà vẫn chưa thấy mít :hihi:

nếu muốn gỡ limit chụp cmt vs thẻ visa vs hóa đơn ngân hàng và update profile sau đó contact đợi 3 ngày đến 7 ngày là ok
ra hiệu chụp nó dùng máy chụp phải nét sáng lưu trữ vào máy hoặc trong mail

- - - Updated - - -

nếu hóa đơn tiền điện hoặc nước nhà bạn đứng tên bố bạn hay mẹ bạn hãy upload và thêm chữ myfather or my mother là ok

nếu muốn gỡ limit chụp cmt vs thẻ visa vs hóa đơn ngân hàng và update profile sau đó contact đợi 3 ngày đến 7 ngày là ok
ra hiệu chụp nó dùng máy chụp phải nét sáng lưu trữ vào máy hoặc trong mail

- - - Updated - - -

nếu hóa đơn tiền điện hoặc nước nhà bạn đứng tên bố bạn hay mẹ bạn hãy upload và thêm chữ myfather or my mother là ok

PP tớ bị hack nè, nhưng ko thành công do đăng nhập nhiều lần sai nên ăn mít. Đã chụp CMT, hóa đơn, giấy xác nhận của Bank ACB gửi nó và vẫn chào thua. Mất toi luôn 2 cái VISA ACB.

Nói chung là hơi bị mệt mỏi với thằng PP này. Ngậm ngùi mấy phát với nó rùi.

Mình cũng đang đợi nỗi đau qua đi để làm lại cái khác nè. Thiếu nó vẫn không làm ăn gì được, haizzz, nghiệt ngã ghê:binhsua12:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week