Suggest Xin cách add 7 mail phụ full đúng cách không ăn mít

minhquan1992

Junior
Reactions
58
MR
0.000
Cho mình xin cách add 7 mail phụ vô "acc new mới lập và đã veryfied mail và card ( nhưng chưa nhận tiền lần nào)" sao cho không ăn mít.
Time? ( thời gian add mỗi mail cách nhau là bao lâu...nội trong vòng 1 tháng).
Vì lúc trước mình có add 7 mail phụ cùng lúc thế là ăn mít cả acc.

ko phải cứ add mail là ăn mít đâu, có người add cả chục mail 1 ngày có sao đâu, phụ thuộc vào nhiều thứ lắm vd: info cậu đk, ip đăng nhập, nguồn tiền nhận, bla bla.., nói chung hên xui, nhưng cũng có 1 số cách tránh ăn mít thôi, ko có gì là 100% với pp ;)

ko phải cứ add mail là ăn mít đâu, có người add cả chục mail 1 ngày có sao đâu, phụ thuộc vào nhiều thứ lắm vd: info cậu đk, ip đăng nhập, nguồn tiền nhận, bla bla.., nói chung hên xui, nhưng cũng có 1 số cách tránh ăn mít thôi, ko có gì là 100% với pp ;)
mình chỉ xoay quanh vấn đề add mail thôi. add mail thế nào cho không ăn mít với acc new hoàn toàn chưa nhận tiền hay chuyển tiền gì cả.
ví dụ: add 1 mail rồi 3 ngày add mail khác...cứ thế cho đến full mail. tất nhiền ip login sẽ khác
hay là add 7 mail cùng lúc luôn. cùng 1 ip...

không sao đâu minh 1 ngày add 1 mail, sau khi add mail không có dao dịch trong 12 tiếng là dc... add sáng chiều nhận tiền là ăn mit nhưng tối nhận thì bình thường...

ảnh cho ae nè...

Attachments

• add mail.png
    add mail.png
    15.5 KB · Views: 52
QUan trọng nó gửi về 7 cái tài khoản đều cùng 1 info nó biết chứ
sặc. vậy tớ cứ tưởng nó không biết. vậy có cách nào vượt qua nó không. ví dụ mail chính nhận $ rồi. thì cho lần lượt mail phụ lên thành mail chính rồi nhận tiền lần lượt.

vậy bạn có cách nào chỉ mình vượt qua mặt mà site gửi tiền không biết với

Bạn có rút tiền thì nên rút cách nhau 2 3 ngày ra nhé, ip khác, khi send thì clear history đi, đó là cách khó phát hiện thui
Vì ở VN trùng info nhiều lắm, nó ko làm ngặt thì thoải mái.

vấn đề này củng hên xui, thang bạn tớ chơi androil, moi mail chi co 2-5$. no bán mail kg ai mua, tức quá no add 100 mail vào trong 1 ngày và rut về bank thank cong6 :D. ===> Hên xui thoi bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week