Xin giúp đỡ về ngân hàng Vietcombank...!

Status
Not open for further replies.

tucan1991

Junior
Reactions
55
MR
0.000
Mình định ngày mai đi làm cái thẻ VCB mà không biết khi đi mang theo gì, phí bao nhiêu, Và làm lấy liền hay là hẹn ngày đến lấy..!
Và làm thẻ loại gì (VCB mình mù tịt) , và nên đăng kí cái gì nửa để tiện việc kiếm tiền online.
Mong mọi người giúp đỡ..!
Thank..!

Mình định ngày mai đi làm cái thẻ VCB mà không biết khi đi mang theo gì, phí bao nhiêu, Và làm lấy liền hay là hẹn ngày đến lấy..!
Và làm thẻ loại gì (VCB mình mù tịt) , và nên đăng kí cái gì nửa để tiện việc kiếm tiền online.
Thank..!
Mang theo mỗi cái Cờ mỜ nờ dờ thôi. Phí 5$. Hẹn 7-10 ngày nếu ở HN, chỗ khác m k rõ.
THường ngta recommend làm thẻ connect 24h ko visa (thanh toán nội địa), đăng ký thêm sms, in tơ nẹt banh kinh là Ô kê!

Thank..!
ngày xưa mình đi làm thì khi đi chỉ mang theo cái CMND thôi. đợt đó nó khuyến mại phát hành thẻ nên chỉ mất 50k để duy trì tài khoản. còn không thì mất 100k. Đợt mình làm thì nó hẹn 1 tuần sau lên lấy. Làm thì khi làm bác bảo nó đăng ký cái internet banking luôn. thì bác có thể chuyển tiền online, check tài khoản online luôn

Thank..!
Làm thẻ VCB với mục đích gì ?!
Muốn làm thẻ thì trước hết phải đăng ký mở tài khoản tại Ngân hàng (thẻ ATM)
Còn nếu muốn veri Paypal thì khuyên cậu nên dùng ACB, thẻ Visa Prepaid.
Còn mục đích chỉ là chuyển hay nhận tiền thì chỉ cần mở tài khoản, đăng ký InternetBanking, làm thẻ ATM (fee 100K)
Khi đó thì chỉ cần chứng minh nhân dân và 1 ảnh 3x4

phi 100k
hẹn tầm 2 tuần tính từ ngày đăng kí.
đợi 2 tuần nhận thẻ dki dịch vụ iternet banking
thẻ thì phải đợi còn IBanking về nhà là xài dc luôn

2 tuần ..! hic...! Đang cần pay tiền gấp..! Khổ ghê :(
Tiền trong sáng thì tớ cho mượn bank nà

CMND
50k mở TK, 50K tiền thẻ ( gặp dịp dc free)
ha nội ,3 ngày không tính thứ 7- CN
ở HN lên đến chi nhánh thăng long ở đương Hoàng Quốc Việt trụ sở chính để làm
tỉnh lẻ 21 ngày

Mang theo CMND, 100k.

Mở tài khoản + làm thẻ VCB Connect24. Đăng ký Internet Banking về nhà giao dịch luôn, thẻ theo hẹn tới lấy sau :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week