Help xin hỏi các pro freemyapp còn pay không?

tuananha

Junior
Reactions
54
MR
0.132
mình làm fma trên android đủ điểm nhưng khi đổi amz gift thì không đổi được mà nó lại load offer không biết ae nào dùng android hay ios có bị như vậy không?

xác nhận app này còn trã tiền. mà muốn dc trả khó hơn trước nhiều. dùng tool cùi nó check dc ra giả lập nen khg trả. xái giả lập ngon+tool xịn may ra dc trả:p

IOS pay mà làm éo lead :3

ios là làm device thật. change vài thông số cơ bản để có app mới rồi làm. nó check thì vẫn ra device thật nên vẫn trả. mấy bác nào làm dc trả cứ vậy phang tới. đâu biết nó check cái gì. làm androi muốn dc trả toi khuyen ae nghien cứu thêm đi. ngoài dùng tool cơ bản vd ak change, tínof, echange..... ae phải có thêm vài công cụ nữa cho phù hợp. cc này mục đích là nó check khg ra giả lập mình đang xài. mấy tool trên khg làm sạch cái giả lập các bạn đâu. các bạn mài mò kiếm thêm công cụ di.

còn kiếm khg dc thì lấy cái dt androi thật. làm, rồi dùng tool change như blu vậy. luu y. change rồi thì dt đó hết nghe gọi gìdc nha. để làm app thôi. change serial rồi coi như vưt dt. khg nghe goi gi nữa. làm app vẫn ok
:)

Chung tình trạng, anh nào làm được cho xin cái proof với, hic, đói quá.:(
Hồi nãy

vấn đề là tháng trước làm như vậy vẫn pay sang tháng này khi đổi gift nó lại load lại offer mình đã contact nó và chửi nó trên facebook nó ko trả lời

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,594
Latest member
Idappleaddci

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week