Xin hỏi đã verify PP

datc12

Junior
Reactions
11
MR
0.001
Tình hình là mình mới verify cái PP nhưng verify xong lai thông báo

Đã verify rồi sao nó còn đòi Confirm your card nữa.
Cho mình hỏi như thế có sao ko?
Nhưng khi mình Log Out rồi Login vào lại thi hết thấy thông báo đó nữa. Ko biết co nên Confirm your card nữa ko.

chắc chiêu bài mới của PP để check xem cậu có dùng VCC (hàng chùa) hay ko chăng :-?. vì khi cậu confirm phát nữa chắc chắn sẽ mất 1$, nếu VCC (bank ảo) thì dead là cái chắc vì ver xong PP cũng là hết luôn tiền :D

Mình verify bằng ACB nhưng khi Thoát ra vào lai thi ko thấy thông báo đó nữa ko biết có sao ko? Giờ tìm chỗ Confirm Your Card ko thấy đâu hết.

Mình verify bằng ACB nhưng khi Thoát ra vào lai thi ko thấy thông báo đó nữa ko biết có sao ko? Giờ tìm chỗ Confirm Your Card ko thấy đâu hết.
Không thấy là không sao nữa gòi... sài bình thường thoai quan tâm chi nữa chài.... o_O

Không thấy là không sao nữa gòi... sài bình thường thoai quan tâm chi nữa chài.... o_O
Bữa trước mình có 1 cái PP như thế cũng verify ACB nhưng khi nhận tiên thì nó bị Limit và bắt Confirm your card
Nên giờ mình muốn tìm chỗ Confirm your card cho cái PP này mà ko thấy đâu nữa. Sợ bị Limit nữa quá :(

Mấy pố này chắc sài tiền Bẩn lắm hay sao mà cứ hở ra Limid... vãi..
Mình reg tổng cộng 10 con, sell đi 3 con rồi, giờ còn 7 con sài gần 3 năm nay éo bị chi hết...
Hay số mình may nhỉ !? :rolleyes:

Mấy pố này chắc sài tiền Bẩn lắm hay sao mà cứ hở ra Limid... vãi..
Mình reg tổng cộng 10 con, sell đi 3 con rồi, giờ còn 7 con sài gần 3 năm nay éo bị chi hết...
Hay số mình may nhỉ !? :rolleyes:
Chắc số cậu may đó hehe, tiền mình tiền sạch chuyển từ Adf về mà cậu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week