Request Xin hỏi điền tên đăng ký như thế nào là đúng

newmemgirl2

Senior
Reactions
81
MR
0.626
Em có đăng ký 1 tài khoản thẻ payoneer lúc đăng ký em có làm theo hướng dẫn trên web, khổ nỗi làm theo hướng dẫn 2 web nó lại bảo điền theo 2 cách khác nhau, 1 web thì ví dụ là first name thì nó bảo điền họ của mình trước, còn last name thì nó bảo điền tên đệm và tên của em, nếu điền như vậy thì tên trên thẻ sẽ đúng với tên họ của em luôn
Còn cái web kia thì nó lại ngược lại như vậy, chỗ first name thì là tên đệm và tên của em, còn lást name thì lại là họ của em, nếu em điền như vậy thì thông tin trong thẻ và cái tên trên thẻ của em nó bị ngược, có ngĩa lã là tên trước rồi họ với tên đệm sau
vậy cho em hỏi cách đăng ký như nào là đúng với, vì em nghe sau này còn scan cả cmt để đối chiếu nữa, mong ai vào giúp em với

Em có đăng ký 1 tài khoản thẻ payoneer lúc đăng ký em có làm theo hướng dẫn trên web, khổ nỗi làm theo hướng dẫn 2 web nó lại bảo điền theo 2 cách khác nhau, 1 web thì ví dụ là first name thì nó bảo điền họ của mình trước, còn last name thì nó bảo điền tên đệm và tên của em, nếu điền như vậy thì tên trên thẻ sẽ đúng với tên họ của em luôn
Còn cái web kia thì nó lại ngược lại như vậy, chỗ first name thì là tên đệm và tên của em, còn lást name thì lại là họ của em, nếu em điền như vậy thì thông tin trong thẻ và cái tên trên thẻ của em nó bị ngược, có ngĩa lã là tên trước rồi họ với tên đệm sau
vậy cho em hỏi cách đăng ký như nào là đúng với, vì em nghe sau này còn scan cả cmt để đối chiếu nữa, mong ai vào giúp em với
Làm theo hướng dẫn này nè:):): http://kiemtiencenter.com/huong-dan-dang-ky-payoneer-de-nhan-25-mien-phi/

first name là tên
last name là họ đệm bạn ạ
Phán như rồng vậy thím?:p:p

bá đạo quá vào trong web thì nó lại hướng dẫn first name là điền họ vào trước, bạn có troll mình ko vậyo_O
Tớ đăng ký như thế, đã up CMND, đã nhận được thẻ nên tớ nói vậy.
Còn web hướng dẫn sao thì tớ chịu nhé.
Tất cả cái gì liên quan đến tên quốc tế tớ đều ghi thế :)

thôi chắc mình phải đăng ký 2 kiểu khác nhau vậy, chứ biết sao giờ :(
Cậu hướng dẫn đó chuyên về làm aff đó mà,toàn dùng PO là nhiều, cứ làm theo cậu ấy đi. Với lại có cả mail sp đó mà, ko thì hỏi trước xem sao rồi reg.

Mình dùng First name là tên nhé, không vấn đề gì cả

first name là tên
last name là họ đệm bạn ạ
Last name = surname : Tên của dòng họ.
First name: Tên riêng.
Cô giáo dậy tiếng Anh cấp 2 của bé nói đúng rồi đấy.
Nhưng thực ra điền thế nào cũng được, bọn nó chỉ xem có đủ các từ trông tên không thì phải.

Cái PO này thì không đòi hỏi Name có độ chính xác cao như PP để withdraw được về Bank. nên bạn ghi First hay Last trước cũng được.

Tên trước hay Họ trước thì nó chỉ ảnh hưởng tới danh tính của bạn in trên thẻ cứng của PO thôi. Còn đút thẻ vào ATM đều rút được hết

Ví dụ:
First Name = Họ
Last Name = Tên đệm + Tên
thì khi PO in ra thẻ cứng và ship về cho bạn thì trên thẻ sẽ là : Họ và Tên ==>. như thế này thì nhìn nó sẽ đẹp hơn theo chuẩn người VN

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week