Xin hỏi TK PAYPAL chưa verify có rút tiền về ngân hàng VCB đc ko?

datc12

Junior
Reactions
11
MR
0.001
Mình tạo TK paypal và mới lấy cái visa VCB mà verify ko dc nó báo câu:

"This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card."

Vậy giờ mìnhWithdraw đến ngân hàng VCB đc ko? Thansk!

về lý thuyết là dc chỉ cần add bank vào rồi with. nhưng nó có thể hold và yêu cầu verify thì phải :p hên thì lọt

về lý thuyết là dc chỉ cần add bank vào rồi with. nhưng nó có thể hold và yêu cầu verify thì phải :p hên thì lọt

Lạy bố,yêu cầu veri cái gì,add bank vào rồi with bt thôi,chờ nó xử lý chứ làm gì có chuyện đó,lúc mới làm thẻ acb tui bị y chang,lý do là thẻ ko có tiền nên ko add đc.

mình khuyên bạn nên ra ngân hàng nạp thêm tiền vào thẻ, bạn cứ nạp tầm 100k cho mình, nếu bạn đã làm thẻ atm mà chưa nạp 100k vào thì bạn nên nạp 150k nhé vì 100k họ giữ phí duy trì thẻ atm trong 1 năm, còn lại 50k để veri tài khoản, sau khi veri song nó sẽ chuyển số tiền bạn bị mất vào tài khoản pp của bạn, rồi hãng add bank và with về.
Nếu không làm dc thì bó tay. mình đảm bảo 100% c veri được nếu làm theo cách trên của mình
:binhsua113:

Mình mới vefify rồi bị trừ tiền trong ngân hàng Vietcombank nhưng không biết lấy cái code nào để verify bạn nào giúp với.

Last edited by a moderator:
được vô tư đi nhưng hình như chưa verify chỉ giới hạn gửi nhận 1 lần tối đa là 100$ thôi

ko ver nó chỉ hạn chế số tiền mỗi lần và mỗi tháng được rút thôi,còn không khác với tk ver gì nữa cả

Dễ bị limit thôi :| Show your signature

cho mình hỏi:
mình đã very = thẻ visa acb khác tên khi đăng ký,bây giờ mình muốn add bank đông á và with về(tài khoản cùng tên) thì có bị ăn mít ko mấy bạn
có 1 paypal nên hơi sợ

cho mình hỏi:
mình đã very = thẻ visa acb khác tên khi đăng ký,bây giờ mình muốn add bank đông á và with về(tài khoản cùng tên) thì có bị ăn mít ko mấy bạn
có 1 paypal nên hơi sợ
Được thoải mái thôi bạn à

visa VCB ko veri dc paypal mình đã thử rồi . chỉ có visa ACB thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week