[Xin hỏi] Về website upload tài liệu lợi nhuận cao .

Status
Not open for further replies.

phaihandoi

Junior
Reactions
55
MR
0.002
Em xin chào các anh, chị trong diễn đàn ạ ,
Hiện tại thì em được người anh họ bàn giao cho một cơ số tài liệu khủng (No sex), em mong muốn upload tài liệu này lên mạng , cho người nước ngoài download , chủ yếu là người nước ngoài download ạ , vậy em có mấy câu hỏi , mong anh,chị giải đáp giúp :
- Trang web nào cho upload tài liệu lớn , vì số lượng tài liệu của em cũng ~ 1TB khá là lớn ạ . Nếu mà không có thì cũng không sao , em sẽ tách thành nhiều trang khác , nhưng ngại quá , nếu có được thì tốt nhất.
- Trang web nào trả lợi nhuận cao nhất ? trả tính theo số lượt download ạ (Nếu như được bouns ref nữa càng tốt ạ).
- Trang web nào cho upload ảnh để nhận lợi nhuận cao nhất ạ (Nếu như được bouns ref nữa càng tốt ạ).

Em thấy có trang này letitbit.net giá rất cao , Không biết các a,c đã chơi chưa ? nó có nhược điểm gì không ạ ?

Cuối cùng em xin chân thành cảm ơn , và mong hồi đáp của các anh chị ạ .

Last edited:
mấy pro ở đây toàn mấy TB đến vài chục TB !
muốn nhìu $ thì cứ chơi pay per sale và set mua premium mới được download ! quan trọng là có người chịu bỏ tiền để download k thôi !

tài liệu của bạn là gì vậy? share cho anh em đi ;)
Hic hic , bí mật , không thể share được nà :D :D :D
thể loại gì mới đc. traffic chùa chắc ko có rồi.
Vậy thì có cái nào traffic lớn lớn không bạn nhỉ ? Thực ra lúc upload đầu , chắc ít người download , nên cũng không cần quá nhiều , sau này nhiều người mình có thể update tài khoản được .
mấy pro ở đây toàn mấy TB đến vài chục TB !
muốn nhìu $ thì cứ chơi pay per sale và set mua premium mới được download ! quan trọng là có người chịu bỏ tiền để download k thôi !
Vâng cảm ơn bạn , của mình tầm khoảng 1TB thôi , nhưng mà tài liệu về sách , nhiều lắm .

tài liệu về CP :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week