xin hướng dẫn dùng 2 tài khoản paypal trên 1 máy

vuammo

Newbie
Reactions
60
MR
0.000
chào mọi người
do nhu cầu e cần dùng 2 tài khoản paypal trên một máy, sử dụng hằng ngày. xin mọi người chỉ giáo cách dùng như thế nào để không bị limit:binhsua141:
chân thành cám ơn mọi người :binhsua07:

zylong186

Senior
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
mỗi PP dùng 1 IP khác nhau :D còn vấn đề limit thì hỏi các cao nhân . mình chưa bị lên chưa có kinh nghiệm

mỗi PP dùng 1 IP khác nhau :D còn vấn đề limit thì hỏi các cao nhân . mình chưa bị lên chưa có kinh nghiệm
cám ơn bác. vậy mỗi lần log in phải thay đổi ip bằng reset modem hả? hức :binhsua136:

à e nghe nói dùng 2 loại tài khoản trên một máy được phải k ạ?

- - - Updated - - -

ko sao đâu cậu, tớ xài 1 máy laptop mà ko phải thay đổi ip j hết, vẫn xài 2 -3 acc như thường ko bị limit j hết
:binhsua113:
bác chỉ e chi tiết hơn đc k ạ? tại e sợ quá :(
ví dụ acc loại gì, đăng kí cùng 1 ip không, cùng lúc không :D

cám ơn bác. vậy mỗi lần log in phải thay đổi ip bằng reset modem hả? hức :binhsua136:

à e nghe nói dùng 2 loại tài khoản trên một máy được phải k ạ?
ạc mình ko dùng cách đấy . vì mình chơi muti acc PTC nên mình dùng SSH lập nhiều PP để PAY tiền về ko bị trùng PP trên site PTC . như thế cố định IP cho PP luôn mà đợi đến khi SSH die thì cũng ko sao vì phải hơn tháng mới die được lúc đấy log bằng IP khác ko sao chứ log nhiều ip khác nhau cùng 1 acc PP sợ nó cho phát :binhsua144:

ạc mình ko dùng cách đấy . vì mình chơi muti acc PTC nên mình dùng SSH lập nhiều PP để PAY tiền về ko bị trùng PP trên site PTC . như thế cố định IP cho PP luôn mà đợi đến khi SSH die thì cũng ko sao vì phải hơn tháng mới die được lúc đấy log bằng IP khác ko sao chứ log nhiều ip khác nhau cùng 1 acc PP sợ nó cho phát :binhsua144:
vậy ra dùng SSH . mình có cần clear cookie và cache trình duyệt hay phải sử dụng các trình duyệt khác nhau không bác?

bác cứ dùng ff rồi Ctrl+Shift+Del xóa cookie và cache đi là được mà . mình 1 ngày PAY về PP không nhiều tiền nhưng nhiều lần liên tục lặt vặt mà ko bị limit dù PP chưa add VISA

sockvn24h

Junior
Reactions
482
MR
0.000
chơi pp muốn sài nhiều acc cũng dễ thôi nếu lớn hơn 5 acc sài FF cách này thì fai luu cookie dạng txt sau đó khi nào sai acc nào thì add cookie acc đó vào sẽ hạn chế limited do login nhiều ip 99%
*2 - nếu chỉ dùng 2 - 4 acc thì 1 acc dùng IE
1 acc dùng FF
1 acc google chrome
1 acc dùng opera
nếu bạn dùng firefox làm offers thì ko nên dùng pp trên FF
nếu cần thêm thì tải thêm trình duyệt khác ;)
login trên cùng IP nếu tên ko giống địa chỉ pp ko giống nhau và đặt biệt 2 acc ko có gd với nhau
còn nếu có thì nên dùng khác ip sau moi lần login pp đễ đãm bảo an toàn là trên hết
:binhsua141:
kết quả minh chưa bao giờ bị limted từ khi dùng cách này

Boboiboy

Senior
Reactions
158
MR
0.037
log 3 acc cùng IP trước đây có vấn đề gì đâu mà đổi IP với chả clear cookie,thằng pp nó đã muốn limit thì log ở đâu cũng vậy thôi,mấy bác đề phòng kỹ cỡ nào chỉ cần dính 1 trên vài chục tiêu chí chống tiền bẩn của nó thì 1 IP 1 TÀI KHOẢN VẪN BỊ LIMIT NHƯ THƯỜNG.

log 3 acc cùng IP trước đây có vấn đề gì đâu mà đổi IP với chả clear cookie,thằng pp nó đã muốn limit thì log ở đâu cũng vậy thôi,mấy bác đề phòng kỹ cỡ nào chỉ cần dính 1 trên vài chục tiêu chí chống tiền bẩn của nó thì 1 IP 1 TÀI KHOẢN VẪN BỊ LIMIT NHƯ THƯỜNG.

đóa là limited gd gian lận còn limited IP là nghi ngờ tai khoản bị ng khac đăng nhập nó khác limited nhẹ hơn

minhsunguyen91

Verified
Reactions
719
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
chơi pp muốn sài nhiều acc cũng dễ thôi nếu lớn hơn 5 acc sài FF cách này thì fai luu cookie dạng txt sau đó khi nào sai acc nào thì add cookie acc đó vào sẽ hạn chế limited do login nhiều ip 99%
1 acc dùng FF
1 acc google chrome
1 acc dùng opera
login trên cùng IP nếu tên ko giống địa chỉ pp ko giống nhau và đặt biệt 2 acc ko có gd với nhau
còn nếu có thì nên dùng khác ip sau moi lần login pp đễ đãm bảo an toàn là trên hết

Bác này kinh nghiệm, sẽ nghe theo bác này chỉ điểm ;) đang bị PP củ hành ác quá

1 acc dùng FF
1 acc google chrome
1 acc dùng opera
:m015: thế mình dùng 1 ip chung hở bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week