Ask Xin kinh nghiệm build site

dungrew

Banned
Reactions
39
MR
0.000
Chào anh em ! hiện tại công việc bên ngoài của mình là làm seo tuy nhiên chủ họ yêu cầu gắt quá mà khả năng mình không đáp ứng đủ nên tính xin nghỉ việc để tập trung thử làm mmo 1 thời gian.

mình tìm hiểu về cách kiếm tiền từ website từ lâu rồi nhưng chưa có đủ đồ nghề để làm, hiện tại thì mình cũng gọi là có chuẩn bị được 5 domain 1&1 5 năm và 1 domain 10 năm, 2 host wordpress 3 năm của 1&1 luôn, khoảng 10 cái vps tự scan chứ không phải mua nên live năm này qua năm nọ :)).
domain mình reg về chủ đề phim, chia sẻ it và 1 domain cá nhân 10 năm.

Mình dự định là dùng cái domain 10 năm tạo blogspot chia sẻ phần mềm crack là chính và mấy kiến thức linh tinh ( site lên bằng tiếng anh hết ). còn host wordpress mình tạo 1 site phim.

MÌNH MUỐN XIN NHỮNG BẠN CÓ KINH NGHIỆM TƯ VẤN XEM MỚI ĐẦU MÌNH NÊN BOT TRAFIC BẰNG TOOL HAY CHỊU KHÓ ĐI LINK. VÌ MẤY CHỦ ĐỀ NÀY MÌNH KHÔNG BIẾT SEO SAO CHO ĐẸP. VỚI SITE PHIM THÌ CÓ THỂ CHẠY ADS MÀ KHÔNG ĐỦ KINH PHÍ. VÀ 2 LOẠI NÀY MÌNH CÓ THỂ REG GA KHÔNG HOẶC MÌNH NÊN CHƠI NET NÀO SAU KHI SITE ỔN ĐỊNH. hoặc nếu có hướng đi mới mong anh em tư vấn.

cảm ơn mọi người đã đọc bài !

Đã crack và phim thì không thể reg GA được.

chào bạn, mình cũng đang làm site phim. Bọn mình đã chạy được 2 tháng rồi. Đang cần tìm bạn làm mmo hợp tác. Vì mình chỉ mạnh về code thôi. Nếu bạn quan tâm thì inbox nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983
Latest member
tigergiabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week