Spotlight Xin làm ref chơi PTU

tzzmzzo

Senior
Reactions
316
MR
0.001
Em là newbie. đang tập tành PTU và muốn tham gia. cần 1 pro nhận làm để tử.
( vì là newbie nên e cần được sup nhiệt tình, không ngại trả lời những câu hỏi tưởng như là ngớ ngẩn của e)
Khả năng của bản thân: Nhiệt tình
Ham học hỏi
Thời gian online nhiều
Không ngại khó khăn
Sẵn sàng mua VPS ngay từ khi mới tham gia để thể hiện tinh thần

Nếu không có PRo nào nhận thì có thể giới thiệu e chơi offer. hoặc 1 lĩnh vực nào kiếm nhiều $.

Mong được sự giúp đỡ của các pro. xin đừng gạch đá, vì e chỉ là newbie

Ai không giúp được thì có thể UP cho topic này bay cao để e tìm được 1 sư phụ tốt ( không thầy đố mày làm nên ). thanks all

( vì là newbie nên e cần được sup nhiệt tình, không ngại trả lời những câu hỏi tưởng như là ngớ ngẩn của e)
Chắc không có ai siêng zi đâu, chắc cỡ 2 người như thế thì sub điên sớm :binhsua155:
sao dạo này nhìu mem muốn thử chơi PTU nhỉ

Không chơi PTU nhưng up cho bạn cái. Nhưng cứ như các bác nói thì tình hình là rất tình hình thì phải. Định tìm hỉu thêm PTU chắc chờ các sư phụ xuống núi tái xuất giang hồ mới dám học :binhsua156:

mình ko pro. nhưng cũng kiếm đc vài đồng. Nếu muốn học về ptu pm hoangtu_aoxanh9x nhé :)

sao cứ phải ptu ? làm off chăm chỉ ngày 15 20$ là chuyện quá bt.còn chăm hơn nữa thì nhiều $ hơn.làm nhiều nó khác pro lên.tốn $ lúc đầu mua sock ip 1 tháng 33$.và thêm cái tk paypal là ok.

sao cứ phải ptu ? làm off chăm chỉ ngày 15 20$ là chuyện quá bt.còn chăm hơn nữa thì nhiều $ hơn.làm nhiều nó khác pro lên.tốn $ lúc đầu mua sock ip 1 tháng 33$.và thêm cái tk paypal là ok.
sư huynh có thể chỉ e làm offer không.

---------- Post added at 05:01 PM ---------- Previous post was at 04:59 PM ----------

cám ơn tất cả mọi người nha

sư huynh có thể chỉ e làm offer không.
vãi. con lạy bố trẻ, bố trẻ 3 phải nó vừa vừa thôi, nghe kiếm đc vài chục $ là mắt sáng lên à.
thế lập cái topic này rốt cuộc là muốn làm gì ptu hay offer?

Em là newbie. đang tập tành PTU và muốn tham gia. cần 1 pro nhận làm để tử.
Khả năng của bản thân: Nhiệt tình
Ham học hỏi
Thời gian online nhiều
Không ngại khó khăn
Sẵn sàng mua VPS ngay từ khi mới tham gia để thể hiện tinh thần

Nếu không có PRo nào nhận thì có thể giới thiệu e chơi offer. hoặc 1 lĩnh vực nào kiếm nhiều $.

Mong được sự giúp đỡ của các pro. xin đừng gạch đá, vì e chỉ là newbie

Ai không giúp được thì có thể UP cho topic này bay cao để e tìm được 1 sư phụ tốt ( không thầy đố mày làm nên ). thanks all
bạn kiếm cái list 4rum reg nick xong bookmark sẵn rồi hãy mua vps
mới chơi dùng tool cũng ko tốt lắm

nói thật bạn ảo tưởng về mmo quá :binhsua56:cái gì cũng có giá của nó nghe những lời 20$/day 30$/day mà ham hố :binhsua57: vào làm thì mới biết ko đơn giản đâu số tiền kiếm đc nó xứng đáng với công sức mình bỏ ra đấy:binhsua166:

vãi. con lạy bố trẻ, bố trẻ 3 phải nó vừa vừa thôi, nghe kiếm đc vài chục $ là mắt sáng lên à.
thế lập cái topic này rốt cuộc là muốn làm gì ptu hay offer?

thì không ai chỉ ptu thì e làm offer.

Đọc đến đây là biết ngay bị proof làm mù mắt rồi :)) Bạn nghĩ kiếm nhiều tiền mà dễ dàng thế thì ai mà chả làm

Đọc đến đây là biết ngay bị proof làm mù mắt rồi :)) Bạn nghĩ kiếm nhiều tiền mà dễ dàng thế thì ai mà chả làm

vẫn biết là không dễ. vì mình cũng đã lăn lộn với PTC và hyip nhiều rồi. cũng nếm đủ đắng cay ngọt bùi. nhưng mà mình có lòng tin.
đang khát $ nên mới vậy ( *** và hyip mất 500$ ) pro thông cảm nhá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week