Ask Xin mọi người giúp đỡ về change IOS thủ công

bao giờ mới cầm đc ip đây :oops:

ios làm gì change được nhỉ. mà change thì change cái gì chứ

Thủ công thì thế này : iphone + itool +ssh hoặc VIP ---> xong tour, xoá app, clear data safari , đặt lại quảng cáo---> tour mới
fake sock or ssh cho iphone thì trên mmo này có share rồi thì phải.....Tìm lại nhé
Thủ công tương đối cũng nhanh....Chúc may mắn

Thủ công thì thế này : iphone + itool +ssh hoặc VIP ---> xong tour, xoá app, clear data safari , đặt lại quảng cáo---> tour mới
fake sock or ssh cho iphone thì trên mmo này có share rồi thì phải.....Tìm lại nhé
Thủ công tương đối cũng nhanh....Chúc may mắn
em ko hiểu change vậy thì nó change đc những gì ạ :oops::oops:

ios chỉ xài tool mới change đc thì phải :p
tôol chỉ fake đc tạm thời thôi. change thế bòi nào được.
em ko hiểu change vậy thì nó change đc những gì ạ :oops::oops:
fake ip => địa chỉ ip mới nôm na như kiểu nhà khác, wifi khác
xoá app để tải lại lần nữa. nhưng khi tải 1 app về thì sẽ có 2 nơi lưu lại là safari và quảng cáo của app. => xoá để khi tải lại app nó như mới.
đổi tên => máy mới :D như kiểu rắn lột da ý.
còn phần xương cốt và thịt thì k đổi được ( imei ...) chỉ fake được thôi. có tôol 6 củ gì đó. nhưng hiện tại làm net thì mấy cái trên vẫn đc paid đều :D chưa cần đến fake sâu hơn vài hệ thống.

Vì cái tool đó mà có mấy topic report rồi a

xoá app để tải lại lần nữa. nhưng khi tải 1 app về thì sẽ có 2 nơi lưu lại là safari và quảng cáo của app. => xoá để khi tải lại app nó như mới.
còn phần xương cốt và thịt thì k đổi được ( imei ...) chỉ fake được thôi. có tôol 6 củ gì đó. nhưng hiện tại làm net thì mấy cái trên vẫn đc paid đều :D chưa cần đến fake sâu hơn vài hệ thống.
imei như cũ mà vẫn ăn được à

em tưởng app nó phải nhận imei,serial là mình phải đổi imei,serial .:oops::oops:
Còn xóa app + safari như là xóa app + trình duyệt của android ý anh bác :D

em tưởng app nó phải nhận imei,serial là mình phải đổi imei,serial .:oops::oops:
Còn xóa app + safari như là xóa app + trình duyệt của android ý anh bác :D
cứ làm off đi sẽ rõ. and thì app nào cũng có thể truy cập sâu vào hệ thống. biết được êmei của máy. còn ios thì số app có thể đọc được full info máy đếm trên đầu ngón tay thôi. nên mấy app dễ thì cứ yên cmn tâm đi. paid đều

pm yahoo trao đổi b. simbadavit

Thêm 1 điều nữa là lúc làm nhớ change name thiết bị nhé.... VD: Jonh henry , Maria ozawa......... ADS thấy 1 loạt lead cùng 1 tên..khã năng đie cao lắm...:D

Announcements

Forum statistics

Threads
422,486
174,773
Latest member
VitcoVD

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back