Ask Xin sự trợ giúp của các bậc tiền bối về TA

Reactions
196
MR
0.001
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mình đăng kí thành công
http://affiliates.taigamobile.com
nhưng lại không biết làm như thế nào>
Bayh mình phải làm gì để kiếm tiền vậy mong các a các chị pro đi qua giúp đỡ em với

bạn click vào Offers -> ở trong đó mục đầu tiên là tìm kiếm offer. mục thứ 2 là những offer bạn đã xin được

bạn click vào Offers -> ở trong đó mục đầu tiên là tìm kiếm offer. mục thứ 2 là những offer bạn đã xin được
làm như thế nào hả ... mình cần những gì và phải làm như thế nào hả bạn giúp mình với được k? xin off ntn mà xin để làm hả bạn

làm như thế nào hả ... mình cần những gì và phải làm như thế nào hả bạn giúp mình với được k? xin off ntn mà xin để làm hả bạn
bạn làm off bao giờ chưa?

mình chưa đang tập tành @thuong12382 mình lang thang trên diễn đàn thì thấy cái site này. mình đăng kí được rồi mà h k biết làm như thế nào tiếp theo
chưa làm bao giờ mà hỏi đi làm net, chắc trả lời tới tuần sau mới hết được @@ bạn nên đi tìm hiểu thế nào là lead off, click off, rrs. lên youtube xem người ta làm như thế nào, google là tất cả. đầy người đi làm mem mấy năm trời còn chưa biết net là gì cơ mà

chưa làm bao giờ mà hỏi đi làm net, chắc trả lời tới tuần sau mới hết được @@ bạn nên đi tìm hiểu thế nào là lead off, click off, rrs. lên youtube xem người ta làm như thế nào, google là tất cả. đầy người đi làm mem mấy năm trời còn chưa biết net là gì cơ mà
thế h mình đăng kí xong rồi bước tiếp theo là mình phải làm gì hả bạn

thế h mình đăng kí xong rồi bước tiếp theo là mình phải làm gì hả bạn

bạn nên đi tìm hiểu thế nào là lead off, click off, rrs. lên youtube xem người ta làm như thế nào.

PS: mình viết rõ ràng vậy cơ mà :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week