Xin tài liệu ôn thi bằng lái xe môtô 2 bánh

daigia9x

Junior
Reactions
29
MR
1.902
Dự là ra tết mình sẽ đi thi bằng lái xe máy, để chuẩn bị có con xe chạy, nên tính lên đây xin các anh em ít tài liệu ôn thi để tết có gì mở ra xem học trước, vậy anh em nào có tài liệu, chương trình thi thử hay hướng dẫn gì cho mình xin với, cám ơn anh em rất nhiều.

P/s: À có mẹo vặt hay kinh nghiệm gì trong quá trình thi anh em chia sẻ thì càng tốt, mình thi ở Tp HCM

ôi dào!!! cậu cứ nộp tiền học là người ta sẽ mở lớp đào tạo 1 buổi học!!! học xong người ta sẽ có tài liệu cho cậu!!! mà chả cần tài liệu nghe người ta nói xong phát đi thi là đậu chứ đâu có phức tạp như thi đại học đâu mà phải ôn thi trước thế!!! :D

úi xời,người ta phát tài liệukhoảng 150 câu học thuộc chừng 30p là xong, khi thi ngta sẽ chỉ mà,quan trọng là cậu chạy xe sao thôi

Thế có kinh nghiệm hay mẹo vặt gì không các bác. Liệu có khoản mơ nỳ xì ra không ? rới Lý thuyết hay TH thì sao
rớt thì đóng tiền thi lại :D
30k cho lý thuyết
40k cho thực hành
còn rớt cả thì xác cmn định đi
cách đây 4 năm thì thế còn bây giờ thì chả biết :D

lý thuyết thì trc ngày thi cậu chịu khó làm trong cái quyển câu hỏi mẫu đó. bảo đảm 20/20. còn chạy xe thì nhớ để số 3 hoặc 4 :) mà đi.
Hồi mình thi chơi dại để số 2. ga lên cái bay ra ngoài lun. sau đó thì đứng đó chờ ngta thi hết :(. cái lại nói nhỏ với ông chấm bảo chú chiếu cố :v. mất 50k công sức ổng cầm hồ sơ tớ từ sấp rớt quăng sang sấp đậu :)

nó cũng dễ mà :),ngày thi mình mở ra học trên xe bus.khoảng 1 tiếng,rồi vào thi,hoặc nó có bày mẹo để bạn thi trên trung tâm,bạn cố gắng đi là sẽ đậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week