Xin tham khảo ý kiến làm mmo của các Pro.Mong giúp đỡ...Em là newbie không biết bắt đầu từ chỗ nào..

luuvuong

Newbie
Reactions
7
MR
0.001
Hiện e gia nhập mmo này cũng gần 1 năm nay rồi, nhưng nhiều lần e tìm hiểu thì e thấy nào là kiếm tiền bằng mạng xã hôi, nào là offer gì đó,nào là nhận Reg, rồi nhiều thể loại nữa. E thấy rất nhiều hình thưc nhưng không biết phải đầu như thế nào
Mong các Pro hướng dẫn chỉ giúp e con đường ban đầu e phải đi như thế nào
Mong các Pro quan tâm
Thanks

hỏi vậy ai trả lời dc chết liền mỗi con người điều khác biệt ko ai như ai trjnh độ cung vậy, hãy tự chọn cho mjnh 1 con đường rồi tự xây đắp con đường ấy rồi se có 1 ngày thành công....!!!!
chúc bạn sớm tìm dc chjnh mjnh

Upvote 0
hỏi vậy ai trả lời dc chết liền mỗi con người điều khác biệt ko ai như ai trjnh độ cung vậy, hãy tự chọn cho mjnh 1 con đường rồi tự xây đắp con đường ấy rồi se có 1 ngày thành công....!!!!
chúc bạn sớm tìm dc chjnh mjnh
Cảm ơn bác nhiều...sẵng đây cho e hỏi e có nên chơi nhiều site như mấy cái reg của mấy bác kia hay post lên không ạ. Hay e nên chọn 1 lĩnh vực rồi từ đó làm mạnh nó lên

Upvote 0
tot nhất nen chọn 1 cái rồi phát huy hãy xem điểm mạnh của mjnh là gì , rồi xem kiến thức mjnh có gì

Upvote 0
1.Cạp thì khỏi nói siêng thì kiếm vài xu ún cafe
2.PTC thì mua tool mà chạy auto và kiếm ref chứ click mỏi tay cũng chưa dc minpay. (PTU miễn bàn vì ko chơi)
3.Offer phải kiếm sư phụ chỉ dạy. tự mò thì hơi lâu và kiếm ko dc bao nhiêu.
4 HYIP + Invest thì phải có vốn + liều. có người đi trước chỉ dẫn. Dep ẩu là tiền đội nón ra đi.
5.Forex thì khó quá. Nhưng đã chơi dc thì kiếm khá nhất.
6. Affiliate thì chịu khó bỏ chút tiền ra học cách làm nhưng hên xui ko phải ai cũng làm dc.
7. Gamebling: hên xui thì H&T , kỹ năng thì chơi Poker. Poker chơi tàng tàng ngày cũng dc 10$ -20$, khá chút thì kiếm ~50$. Trò này có người nói cờ bạc, có người bảo ko nên miễn bàn ko rủ rê ai thix chơi thì chơi.

Upvote 0
Thế chủ thớt muốn phát triển theo hướng nào? Nên bắt đầu với tinh thần học hỏi là chính,MMO mà nóng vội thì chả thu đc gì,chả ai mới vào MMO mà biết hết đc.Lúc mới vào thì mình với tinh thần tích lũy kinh nghiệm trước rồi mới thu hoạch sau,sàn lọc dần các site có thể chơi đc,sau đó mới sắp xếp kế hoạch lựa chọn hướng phát triển (PTC,paid sign up,captcha).Tháng đầu tiền kiếm đc có $12 từ ptc và sign up kiếm tiền.

Upvote 0
Hiện e gia nhập mmo này cũng gần 1 năm nay rồi, nhưng nhiều lần e tìm hiểu thì e thấy nào là kiếm tiền bằng mạng xã hôi, nào là offer gì đó,nào là nhận Reg, rồi nhiều thể loại nữa. E thấy rất nhiều hình thưc nhưng không biết phải đầu như thế nào
Mong các Pro hướng dẫn chỉ giúp e con đường ban đầu e phải đi như thế nào
Mong các Pro quan tâm
Thanks
em lậy anh ! anh vào mmo 1 năm rồi mà vân chưa biết nhiều phải mở topic hỏi thì có 2 loại , 1 là spam bài , 2 là phẳng não. hết .

Upvote 0
Mua tool PTC mà chiến, cứ treo máy thì tiền cứ lên từ từ, thời gian rãnh thì nghiên cứu những thứ khác... ví dụ: seosprint, likesasap,muabanlike, cap...

Upvote 0
em lậy anh ! anh vào mmo 1 năm rồi mà vân chưa biết nhiều phải mở topic hỏi thì có 2 loại , 1 là spam bài , 2 là phẳng não. hết .
Em vào gia nhập được 1 năm nhưng có 1 time e tìm hiểu mmo nhưng nãn nên ngưng lại. Mãi tới gần tháng nay e mới bắt đầu tìm hiểu lại mà tìm hiểu cũng nhiều, chơi cũng nhiều site nhưng không đáng bao nhiêu
nên mới mở topic này hoch hỏi kinh nghiệm của các Pro....

Upvote 0
MMO không phải là mảnh đất dễ kiếm ăn đâu.Kiếm việc gì ngoài đời đi làm đi thớt

- - - Updated - - -

Upvote 0

- - - Updated - - -

Dễ hay ko là do bản thân thôi,cậu nói hay quá vậy cậu đang làm gì đấy :|

Upvote 0
1 năm mà ko biết mấy cái cơ bản -> bốc phét
Những cái cơ bản thì mình biết bạn àh nhưng mình thấy rất nhiều lĩnh vưc không biết phải phát triển từ đâu,
Mở Topic này học hỏi kình nghiệm của mấy Pro
Chẳng hạn như Offer về cơ bản cách làm thì mình biết, cũng biết fake IP nhựng mà điều quan trọng ở đây là mình không biết làm như thế nào cho hợp lý....

Upvote 0
Những cái cơ bản thì mình biết bạn àh nhưng mình thấy rất nhiều lĩnh vưc không biết phải phát triển từ đâu,
Mở Topic này học hỏi kình nghiệm của mấy Pro
Chẳng hạn như Offer về cơ bản cách làm thì mình biết, cũng biết fake IP nhựng mà điều quan trọng ở đây là mình không biết làm như thế nào cho hợp lý....

Thế thì bạn viết blog đi, có biết tiếng anh thì viết blog tiếng anh, sau đó chơi GA, Youtube...kiếm cũng khá đó, cố lên bạn
Trước hết là có tiền ra vô cái đã tính sau

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week