Xin thông tin về Captcha2Cash

thằng này chìm lâu lắm rồi bạn, giá khoảng 0.3-0.8$ hên xui :))

Trước pay instant, giờ chuyển sang pay kiểu gì đó ko biết :|
Mình có quả request từ 19/3 tưởng nó SCAM ai ngờ 24/4 nó pay =))

Date: 4/24/2012 1:29 PM
Batch: 92626821
From Account: U7102198 (Captcha2cash)
Amount: $0.18
Memo: Captcha2Cash Payment

thằng này chìm lâu lắm rồi bạn, giá khoảng 0.3-0.8$ hên xui :))

Trước pay instant, giờ chuyển sang pay kiểu gì đó ko biết :|
Mình có quả request từ 19/3 tưởng nó SCAM ai ngờ 24/4 nó pay =))

thanks bác, thấy no load cũng ngon quá trời nè, mà sao, ăn gian code ghê vậy ko biết, mình đánh 30 code, blance lên dc 0.010 à

ai còn thông tin gì nữa ko, cho tớ xem cái nào :binhsua83:

Thông tin nữa là lên 1$ nó sẽ tự reset và bạn sẽ mất $ hoặc hên xui có khi 0.5$ reset => mất trắng :))

Lợi là pay nhanh (có thể), rate cao hơn kolo. soft làm 15ph đủ min pay

speed 30 gõ 1h cũng kiếm được 0.4-0.6$ đó, thằng nầy tuy ăn gian tí nhưng uy tín lắm bạn, mình pay chậm nhất khoảng 10p là $ về liền nhanh thì Instant nhé, phù hợp với ai kiếm thếm $ để tròn $ đủ điều kiện Exchange nhé, Proof nóng hổi đây

Chắc cái nì bạn dùng soft à?

mình ko biết gì nhìu về " bố " này , ngoài việc quá ăn gian :binhsua51: và pay max speed :binhsua149: , nghe mấy bác kia than quá nên mình cũng sợ ko dám đụng đến ;))

Thằng này tính gian lận kinh khủng, đánh đúng mà nó không tính. thỉnh thoảng nó tính, kiếm được 0.2 từ thằng này xong lượn luôn, lâu rồi không cập nhật tình hình.

đã từng chơi site này :| gõ 3 tính 1 :| đôi khi gõ 5 tính 1 :| và đôi khi khùng hơn . . . nản kinh . . . thời gian đó chả thà ko gõ để giành làm chuyện khác , tại sao phải phí tgian cho nó . nói thật chứ nếu gõ nó thì đi gõ kolo nó còn tốt hơn ( mặc dù rate kolo 0.3-0.5 lâu lâu giựt lên 0.7 rồi lại về như cũ ngay ) là hiểu site c2c này nó tệ hại tới mức nào .

thằng này độ trước còn cheat được độ này nó fix rồi chả ai gõ nữa

nó cheat nhưng có dự án nào trả $ luôn như nó đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week