Xin ủng hộ.

Reactions
86
MR
0.000
cho mình nói 1 câu "vô nhân đao" tí - "sướng" cho đã rồi "khổ" con cháu !
sung sướng thì đa phần ai cũng muốn hướng tới, nhưng để đạt sung sướng thì cũng nghĩ trước nghĩ sau, cách để đạt đc sung sướng có đúng ko, mình có sung sướng để rồi con cháu đời sau lãnh hậu quả, thay mình trả món nợ sung sướng ko, haizzzzz nhưng có lẽ dân trí hiện đại, ý thức ở vùng cao vẫn còn 1 số "nho nhỏ" nào đó chưa cao, nên vẫn còn để lại những chuyện bi đát thế này. mún "trị bệnh" phải trị "tận gốc", mong là ý thức, trình độ nhận thức của nhân dân nơi đây sẽ đc chính quyền nhà nước tạo điều kiện tối đa để nâng cao hết mức có thể, để từ đó họ có thể "tự cứu giúp" lấy "bản thân họ, tương lai" họ!

p/s: mình là th nít ranh bàn phím, nói chuyện gì cũng chẳng ăn nhập vào đâu, lại hay "táy máy" bập bẹ, có gì mong các cô bác anh chị em lượng thứ.

UP

noinhodongday

Banned
Reactions
493
MR
0.000
sinh con ra đã là 1 tội ,sinh nhiều tội chồng chất,nhưng cái tội lớn nhất là cha mẹ chị ấy đâu để chị ấy ko có chút sự hiểu biết thêm về kiến thức.

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
tổng quan nó là vậy mà. số phận con người, quản hết được chăng, trong khi bản thân mình còn chưa ổn nữa. giàu bao nhiêu cho đủ mà nghèo bao nhiêu mới quá??

Announcements

Forum statistics

Threads
423,894
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back