Xin xỏ !! Các pro cho e xin soure code của 1 tool change ip đơn giản :D

Reactions
384
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Chả là e đang code 1 tool chơi offer , đến đoạn change ip cho ssh , ko bik làm sao :D , nên lên đây xin các pro cho e xin soure code đơn giản hoặc cách thức hoạt động của e nó
E xin chân thành cảm ơn !!!

Chả là e đang code 1 tool chơi offer , đến đoạn change ip cho ssh , ko bik làm sao :D , nên lên đây xin các pro cho e xin soure code đơn giản hoặc cách thức hoạt động của e nó
Code được tool offer rồi mà lại đi xin source người ta. Hic hic

Code được tool offer rồi mà lại đi xin source người ta. Hic hic
e chỉ code đc việc xử ly file , change regedit để giúp cho việc lưu rrs thôi , còn cái ssh , e không hiểu nó hoạt động vs cái bitvise ssh client ra sao cả :(

[email protected] , cho mình ké đc ko bạn
Tới tối mình share 1 lượt nhé, share cho các bác newbie hơn mình vì mình cũng newbie thôi :p, bác nào cần thì comment để lại email mình gởi cho.

Em là sinh viên học lập trình phần mềm, bác @vikowelic nhận em làm đệ tử code được k ạ :D :D :D
Đang dạy 2 người với làm tool thuê nên không có nhiều thời gian nữa, sau đợt này rồi có gì hỏi tớ chỉ cho, add nick chém tờ ró :D

Tới tối mình share 1 lượt nhé, share cho các bác newbie hơn mình vì mình cũng newbie thôi :p, bác nào cần thì comment để lại email mình gởi cho.

Đang dạy 2 người với làm tool thuê nên không có nhiều thời gian nữa, sau đợt này rồi có gì hỏi tớ chỉ cho, add nick chém tờ ró :D
- em đã add Y! :D
- cho em ké tools luôn ạ, [email protected]

Để lại email mình gởi cho 1 bản fake ip bằng SSH max chuyên cmn nghiệp , không có share public vì mình còn làm ăn nữa :p
thank a rất nhiều
Email của em : [email protected]
E chỉ cần bản code đơn giản , chỉ cần import vào 1 file txt , xong bấm change là nó tự change từ trên xuống dưới theo file txt mình nhập vào :)

thank a rất nhiều
Email của em : [email protected]
E chỉ cần bản code đơn giản , chỉ cần import vào 1 file txt , xong bấm change là nó tự change từ trên xuống dưới theo file txt mình nhập vào :)

SSH chứ có phải proxy đâu mà bấm cái change hết nó phải login trước rồi mới cho ra proxy chứ

[email protected] , cho mình ké đc ko bạn
- em đã add Y! :D
- cho em ké tools luôn ạ, [email protected]

đây là đoạn code change SSH trong tools change BS của mình :D viết = autoit nha :D

Run("BvSsh\BvSsh.exe /host="&$sz_ip&" /user="&$sz_user&" /password="&$sz_pass&" /openTerm=n /openSFTP=n /openRDP=n /loginOnStartup /hide=auth /hide=banner /hide=popups /hide=trayIcon /hide=trayPopups /hide=trayTerm /hide=traySFTP /hide=trayRDP /hide=trayLog /hide=trayBSSCP")

đây là đoạn code change SSH trong tools change BS của mình :D viết = autoit nha :D

Run("BvSsh\BvSsh.exe /host="&$sz_ip&" /user="&$sz_user&" /password="&$sz_pass&" /openTerm=n /openSFTP=n /openRDP=n /loginOnStartup /hide=auth /hide=banner /hide=popups /hide=trayIcon /hide=trayPopups /hide=trayTerm /hide=traySFTP /hide=trayRDP /hide=trayLog /hide=trayBSSCP")
Tks a , dung cai e can

Chắc C# cũng vậy thôi, thường là truyền tham số bằng đường dẫn, kiểu như run chrome truyền url vậy. các biến đó dựa vào cái log này mà ra, host=ip ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week