Spotlight Xin ý kiến các pro Offer PPD

thienvan07

Junior
Reactions
65
MR
0.012
Hiện em muốn Bán 3 acc PPD của 3 thằng Sharecash( hiện có 32$), Firecash (hiện có 26$), Cleanfiles (hiện có 27$). Đã lâu em bỏ ko làm nữa nên nghĩ bán đi nhưng ko biết định giá kiểu gì vậy xin cac Bác góp ý nghiêm túc giúp em định giá cụ thể cho 3 em nó. Xin chân thành cảm ơn. Bác nào nhiệt tình lấy em sẽ chia sẻ luôn cách chiến của em ngày trước nhé.

Note: Sharcash đã lên hơn 10$ sau tết bác nào vào súc giúp em

Last edited:
Nếu toàn bộ đều là real lead mình mua tất cả giá 20$
Nếu là cheat mình mua giá 2$
:rolleyes:

Nếu toàn bộ đều là real lead mình mua tất cả giá 20$
Nếu là cheat mình mua giá 2$
:rolleyes:
Lead xịn 100% cho toàn bộ 3 em nó cậu nhé. Giá vậy liệu có rẻ quá ko bác, riêng sharcash thì có thể rút qua paxum nhé nên em nghĩ 20$ bác trả em rẻ quá. Cảm ơn bác đã quan tâm

mình quan tâm cleanfiles, cậu pm yahoo: thanhtung.vtt90

Đã pm nhưng ko thấy bạn trả lời, nếu bạn thiện chí lấy giúp mình thì mình sẽ share luôn cách thức làm của mình ngày trước. Nói chung mình ko thích ppd lắm, nhưng ngày trước sinh viên nên có tiền là vui rồi, mình thì ko biết cheat nên acc uy tín cả.

Em chỉ chiến hàng thật ko cheat, nếu bác nhiệt tình em sẽ chia sẻ luôn cách chiến của em lâu nay.
Mình cũng đang tập tành chiến không cheat đây :(. Mà sao khó quá. Nếu cậu có lòng thì share mình với!

Mình cũng đang tập tành chiến không cheat đây :(. Mà sao khó quá. Nếu cậu có lòng thì share mình với!
:) nói thật là đã chiến môn này ít ai share vì nếu nó là duy nhất thì bác mới kiếm dc. chỉ chia sẻ với bác là cái gì mình bác bán mà vạn người mua thì món hàng của bác sẽ rất giá trị. Tất cả chỉ vậy, em thì đã bỏ nghề vì thực sự ko thích hình thức này.

:) nói thật là đã chiến môn này ít ai share vì nếu nó là duy nhất thì bác mới kiếm dc. chỉ chia sẻ với bác là cái gì mình bác bán mà vạn người mua thì món hàng của bác sẽ rất giá trị. Tất cả chỉ vậy, em thì đã bỏ nghề vì thực sự ko thích hình thức này.

Ủa? Vậy là cậu bán tut chiến hả?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week