Spotlight Xin ý kiến tham gia host up ảnh uy tín nhất

viethoang_299

Banned
Reactions
10
MR
0.000
các bác cho em ý kiến xem nên tham gia trang up ảnh nào uy tín,mà có tính ip viet nam cao tý, không hạn chế lượt xem trong 24h dc hem?

Last edited by a moderator:
các bác cho em ý kiến xem nên tham gia trang up ảnh nào uy tín,mà có tính ip viet nam cao tý, không hạn chế lượt xem trong 24h dc hem?
Ý bạn là host chỉ để up ảnh thui hay kiếm dc tiền từ lượt view. Nếu bạn chỉ cần up ảnh thui và ko có nhu cầu cao về chỉnh sửa ảnh thì nên dùng Picasa của Google, rất tiện chèn vào blogger (nếu bạn có blog). Up lên các host ảnh khác thì ko bít dc nó có thể die lúc nào, còn Google thì an tâm hơn, "gã khổng lồ" mà!

imgChili.com - Get paid up to $2.60 per 1000 image views

Ý bạn là host chỉ để up ảnh thui hay kiếm dc tiền từ lượt view. Nếu bạn chỉ cần up ảnh thui và ko có nhu cầu cao về chỉnh sửa ảnh thì nên dùng Picasa của Google, rất tiện chèn vào blogger (nếu bạn có blog). Up lên các host ảnh khác thì ko bít dc nó có thể die lúc nào, còn Google thì an tâm hơn, "gã khổng lồ" mà!

ý mình là, nên tham gia trang up ảnh nào mà nó uy tín, có tính lượt xem ở việt nam cao ý, kiếm đc cả tiền nữa

---------- Post added at 11:59 AM ---------- Previous post was at 11:57 AM ----------

imgChili.com - Get paid up to $2.60 per 1000 image views

bạn cho mình hỏi, trang này thì tính lượt xem như thế nào, bao nhiêu thì rút dc, mà rút ở paypal dc hem?thank bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week