• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning yahoo : sale247online . làm ăn như ... ?

Status
Not open for further replies.

Bigcmaker

Junior
Reactions
31
MR
0.001
Chat with me via Skype
mình đăng topic mua Gift card . gặp thằng sale247online ( Yahoo ) ròi bán mình 350$ trung gian cuipap
thấy nó cũng nch ok. mình cũng giao dịch với nó 75$ lun. gd qua Cuipap . do Yahoo của iTunes nó bị gì mà nt ko dc với Cuipap và thằng đó ( mặc dù có gửi tn ) ông nội cuipap gửi $ cho thằng đó lun. Bây giờ mình mới onl PC dc thì nó ko bảo hành. và ko giải quyết mình.
1 . Sau việc này mình chỉ cảnh giác anh nên nên cẩn thận giao dịch với thằng này
2 . Cách làm việc của ông cuipap chưa chuyên nghiệp ( Nếu ko nhận dc tn mình mà vẫn chuyển lỡ như mình bị thằng đó hack nich thì sao ) cuipap trả lời mình là ai biểu ông bị hack :))
3 . Rút kinh nghiệp :)

tammy

Member
Hot Girl
Reactions
955
MR
0.078
Chat with me via Yahoo Messenger
nói thật là m đọc 3 lần chưa hiểu đầu cua tai nheo ra làm sao
@cuipap1984 phiên dịch hay chuyển ngữ hộ em với

anjfire

Hero
Reactions
284
MR
0.033
mình đăng topic mua Gift card . gặp thằng sale247online ( Yahoo ) ròi bán mình 350$ trung gian cuipap
thấy nó cũng nch ok. mình cũng giao dịch với nó 75$ lun. gd qua Cuipap . do Yahoo của iTunes nó bị gì mà nt ko dc với Cuipap và thằng đó ( mặc dù có gửi tn ) ông nội cuipap gửi $ cho thằng đó lun. Bây giờ mình mới onl PC dc thì nó ko bảo hành. và ko giải quyết mình.
1 . Sau việc này mình chỉ cảnh giác anh nên nên cẩn thận giao dịch với thằng này
2 . Cách làm việc của ông cuipap chưa chuyên nghiệp ( Nếu ko nhận dc tn mình mà vẫn chuyển lỡ như mình bị thằng đó hack nich thì sao ) cuipap trả lời mình là ai biểu ông bị hack :))
Thế lúc gd ông đã xác nhận là gd xong chưa? nếu xong rồi thì cuipap dc chuyển, nếu chưa thì cuipap k dc phép chuyển đâu
#**** 024819

Nói chung là Yahoo mình trong iphone bị lỗi, gửi tn rồi mà ỗng với thằng scam đó ko nhận dc. Ông cuipap ko thấy tn mà vẫn chuyển, pm thì ỗng nói đủ 24h, chưa có tn mà chuyển

darkcodemp4

Senior
Reactions
316
MR
0.517
Nói chung là Yahoo mình trong iphone bị lỗi, gửi tn rồi mà ỗng với thằng scam đó ko nhận dc. Ông cuipap ko thấy tn mà vẫn chuyển, pm thì ỗng nói đủ 24h, chưa có tn mà chuyển
Có nhắn tin xác nhận chưa?
Tin nhắn bị lỗi đó là tin xác nhận hay tin báo hoãn giao dịch?

Có vụ quá 24h tự chuyển nữa sao? sao mình tìm k có nhỉ?
Mà theo như cậu nói thì cậu có nói xác nhận gd thành công rồi mà
#**** 024881

makeno

Hero
Reactions
1,162
MR
0.024
cuibap làm đúng rồi còn gì, kêu hold 24h, trước 24h cậu ko check mà tìm cách pm sớm, tới hạn ko thấy gì thì cuibap chuyển thôi.

Còn lỗi tin nhắn ko đến đc đâu phải tại cuibap :confused:

nhanvu1995

Pre-verified
Reactions
129
MR
0.005
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
sao cậu ko add ngay nếu gặp code lỗi thì báo để tg team xem chứ nhỉ. kể cả ko có quy định hold 24h thì với time lâu như vậy sao giải quyết dc. 1 là code seller gửi lỗi thật. 2 là cậu add rùi sau 24h cậu kêu code lỗi. vậy sao giải quyết dc ta o_O. chỉ có rút kinh nghiệm thôi chứ ca này khó :D

nói chung cái luật chưa đủ 24h dc chuyển và chưa dc người mua nói thì ko biết. còn cái thằng bán thì làm ăn như .... hiểu là mún có $ rồi chậy rồi. bá zơ voãi

sao cậu ko add ngay nếu gặp code lỗi thì báo để tg team xem chứ nhỉ. kể cả ko có quy định hold 24h thì với time lâu như vậy sao giải quyết dc. 1 là code seller gửi lỗi thật. 2 là cậu add rùi sau 24h cậu kêu code lỗi. vậy sao giải quyết dc ta o_O. chỉ có rút kinh nghiệm thôi chứ ca này khó :D
ship mà nói gì. add vào sao biết dc. chờ team support nó check mới biết....

cuipap1984

Staff member
Moderator
MMO4ME United
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
4,248
MR
219.240
$2,000.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Mình không làm sai nha ! chỉnh bạn nói hold 24h cho bạn thì mặc nhiên sau 24h mình liên lạc ! bạn không trả lời thì mình pay thôi

Last edited:

pixerror

Banned
Reactions
11
MR
0.000
bạn thread rút kinh nghiệm nha, yahoo trên di động dạo này bá dơ lắm, nhiều lúc pm người khác ko thấy đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,805
176,248
Latest member
chipka2014

Most viewed of week

Most discussed of week