Yahoo scam: laeder_2000kbs Mọi người tuyệt đối cẩn thận

virusfifa01

Banned
Reactions
564
MR
0.000
Sau một thời gian report, giờ xin mod close topic để anh em khỏi mất lòng, hjhj

Yahoo scam : laeder_2000kbs

Chủ nhân của yahoo này đang scam rất nhiều và rất lộng hành, newbie hay pro đều dính chưởng của nó hết rồi

Mình xin BQT forum cho mình lập cái topic này để mình up liên tục trong vòng 1 tháng để các bạn mới và cũ ko dính chưởng của nó nữa

Yahoo ko scam: leader_2000kbs
Yahoo scam: laeder_2000kbs

Nhìn 2 cái yahoo rất dễ gây nhầm lẫn, mình đôi khi còn bị lác mắt nữa, nên rất dễ ăn scam

Lý do xin BQT forum cho mình up topic này liên tục vì:
1/ Mình gặp rất nhiều trường hợp fake nick (giả nick gần giống) để scam, nhưng đây là trường hợp mình choáng nhất, nhìn hai nick này một lúc là chẳng biết nick nào là scam và ko scam
2/ Mình online 16-18h/day thì thấy Chủ nhân nick scam cũng online 16-18h/day trên forum, add nick của khá nhiều anh em, chờ thời cơ scam
3/ Chủ nhân nick scam có liên quan đến một số exchange mà mình đang điều tra nhưng chưa có bằng chứng rõ ràng nhất
4/ Chủ nhân nick scam đã ăn được khá nhiều $$ của anh em, nên mình thấy rất ấm ức, mà dù mình ko bị nó scam

P/S : Các thành phần scam đang ẩn náu:

1/ yahoo scam : wmz.exchanges / wmzexchanqer
- stk VCB: 0011004052301 Tên Chủ tài khoản : PHAM MINH DUC
- stk DAB: 0107011614 Tên Chủ tài khoản : NGUYEN THI MAI HUONG
- stk WMZ : Z545531545096

Last edited by a moderator:
đã nói là check kỹ đứa nào dính thì lần sau lo mà chừa. up lên ngày nào cũng thấy chữ scam ko chướng mắt à

thằng ngu này hôm qua lảng vảng hỏi mua PP của tớ =))

đã nói là check kỹ đứa nào dính thì lần sau lo mà chừa. up lên ngày nào cũng thấy chữ scam ko chướng mắt à

Em biết điều đó, nhưng thật sự mà nói, nhìn 2 cái yahoo này rất dễ nhầm lần, ngay cả minh cũng loạn cả mắt

thằng này hình như là đồng minh của thằng scam hay sao ấy nguwoif ta post là nó dìm hàng

ờ đúng rồi đó =))
bản thân mấy chú ko nghĩ là nếu có 10 yahoo giả danh admin, mod, trader... thì có 10 topic thế này up liên tục thì nó ra cái gì??

- - - Updated - - -

chức năng copy và search để làm gì? làm việc cẩu thả bê tha =>CHẾT

ờ đúng rồi đó =))
bản thân mấy chú ko nghĩ là nếu có 10 yahoo giả danh admin, mod, trader... thì có 10 topic thế này up liên tục thì nó ra cái gì??

- - - Updated - - -

Nói thật em rất thích tính cách mạnh mẽ và dứt khoát của bác
Nếu bác lên làm mod thì forum sẽ sạch bóng spam
Nhưng bác ơi
Hiện này thằng scam đó đã scam quá nhiều member
Nên xin bác ủng hộ cho topic này sống được 1 tháng
Để tránh scam đáng tiếc
Việc này hoàn toàn ko có lợi cho em
Nhưng e nghĩ là có lợi cho member nhất là newbie

ờ đúng rồi đó =))

- - - Updated - - -

ai cũng pro như bác thì nói làm gì

ai cũng pro như bác thì nói làm gì
t ko bao giờ tự nhận là pro này nọ. chỉ là cẩn thận 1 tí ti thôi.

@ thớt: mình biết ý tốt của bác, nhưng forum này ko cần nó đâu. mình đã từng cố rất nhiều để làm những điều tương tự nhưng toàn ăn gạch đá thôi chứ hiệu quả chả thấy đâu :D. đây là chiến trường rồi chứ không còn là thánh đường nữa

Yahoo scam : laeder_2000kbs

Chủ nhân của yahoo này đang scam rất nhiều và rất lộng hành, newbie hay pro đều dính chưởng của nó hết rồi

Mình xin BQT forum cho mình lập cái topic này để mình up liên tục trong vòng 1 tháng để các bạn mới và cũ ko dính chưởng của nó nữa

Yahoo ko scam: leader_2000kbs
Yahoo scam: laeder_2000kbs

Nhìn 2 cái yahoo rất dễ gây nhầm lẫn, mình đôi khi còn bị lác mắt nữa, nên rất dễ ăn scam

Lý do xin BQT forum cho mình up topic này liên tục vì:
1/ Mình gặp rất nhiều trường hợp fake nick (giả nick gần giống) để scam, nhưng đây là trường hợp mình choáng nhất, nhìn hai nick này một lúc là chẳng biết nick nào là scam và ko scam
2/ Mình online 16-18h/day thì thấy Chủ nhân nick scam cũng online 16-18h/day trên forum, add nick của khá nhiều anh em, chờ thời cơ scam
3/ Chủ nhân nick scam có liên quan đến một số exchange mà mình đang điều tra nhưng chưa có bằng chứng rõ ràng nhất
4/ Chủ nhân nick scam đã ăn được khá nhiều $$ của anh em, nên mình thấy rất ấm ức, mà dù mình ko bị nó scam
Thằng này hôm mình bán Payza nó PM để lừa đảo đây mà! nhưng nhận ra scam lên nó chạy mất hút :))

Thằng này hôm mình bán Payza nó PM để lừa đảo đây mà! nhưng nhận ra scam lên nó chạy mất hút :))

Ai cũng như bác cho lòng em đỡ đau thương, hjc, nhìn các bác bị scam mà sao lòng em đau nhói:binhsua46::binhsua46::binhsua46:

chẳng qua nó có trong danh sách của em từ lâu mà danh sách của em thì chả có ai scam ko ngờ lại lọt dô 1 con cờ hó em đã liên lạc paypal mở dis rồi nó ko có bầng chứng mua bán thì cũng ói ra thôi

chẳng qua nó có trong danh sách của em từ lâu mà danh sách của em thì chả có ai scam ko ngờ lại lọt dô 1 con cờ hó em đã liên lạc paypal mở dis rồi nó ko có bầng chứng mua bán thì cũng ói ra thôi

Nói thật, mới đọc topic của bác xong, nên e mới quyết định lập topic này, tại vì bác là pro thứ 3 bị nó scam

ngày trước t còn dính vào 1 vụ còn tinh hơn nhiều. nó pm t bảo xác nhận, t hỏi sao yahoo nó khác, nó bảo nó cũng thấy yahoo hiện bên này khác, (cố ý xáo vài ký tự) rồi bảo chắc yahoo nó bị gì. thế là nc 2 yahoo cùng 1 lúc ;)) cuối cùng lúc show xong proof nó trung chuyển ảnh đã đời dớt 1 câu "chỉ giao dịch qua yahoo đã confirm topic và theo đúng yahoo chữ ký vui lòng copy paste mọi giao dịch với yahoo ngoài chữ ký ko chịu trách nhiệm" thế nà nó ức ói máu mất cả buổi ;))

up phụ thớ móa hồi mới tham gia mmo bị dính 1 chưởng loại này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week