yencth tuyệt bút

Status
Not open for further replies.

yencth

Banned
Reactions
39
MR
0.000
"cờ bạc là bác thằng bần", câu ấy luôn luôn đúng và nó đã nghiệm vào mình. lô đề, xóc đĩa, điện tử xèng đã lấy đi của mình rất nhiều tiền. Mới tham gia mmo mà đã nghiện head-tail. 3 ngày nay thua mất 6 triệu tại danhlode.com. Giờ nợ nần chồng chất, không có khả năng chi trả. xe máy, học phí cũng đã bay theo những trò đỏ đen. Giờ mình nợ ở ngoài 10 triệu ( đối với 1 số bạn số tiền này ko nhỏ nhưng đối với mình nó là cả 1 vấn đề).Trên mạng cũng nợ, ngoài đời cũng nợ. Mình đành chọn phương án scam trên mạng, chứ scam ngoài đời nó oánh cho phù mỏ. Có thể chỉ 1 vài tiếng nữa thôi sẽ có vài bạn report mình scam. Mong các bạn tha thứ cho mình. Ngày sau có tiền mình sẽ trả lại các bạn.
Mình viết những dòng này ko mong nhận đc sự thông cảm của các bạn ( vì cờ bạc, ngu thì chết). Mình chỉ muốn cảnh báo tới tất cả những ai đang chơi và có ý định sẽ chơi những trò đỏ đen, bất kể dưới hình thức nào, hãy xem mình như 1 bài học.
Mong mod nào đi ngang có thể banned nick mình đc rồi. Vì ko sớm thì muộn cũng có người report scam.
Vĩnh biệt tất cả anh em
yencth tuyệt bút

Đánh dấu theo dõi topic. Nếu chủ topic SCAM thật mình sẽ public thông tin!

Kết cục như nó phải như vậy, bạn đang đi vào lối mòn của những ng đã từng đi.

Quay đầu là bờ.

Thiện tai thiện tai!

10 triệu thôi mà mmo 1 tuần là có ngay thôi :binhsua75: hãy theo nghề ptu hoặc offers bạn sẽ đổi đời

10 triệu thôi mà mmo 1 tuần là có ngay thôi :binhsua75: hãy theo nghề ptu hoặc offers bạn sẽ đổi đời
biết làm gì 1 tuần 10 triệu bây giờ? biết mỗi cạp, làm 10 tiếng đc 4$. Bao giờ mới cạp đc 500$? mà chủ nợ thì ngày nào cũng đòi.

mình cũng cờ bạc, cũng thua...nhưng never scam , sao bạn lại bắt người khác gánh của mình nhỉ? ích kỷ quá sẽ gặp điều không tốt đâu bạn :binhsua75:

chỉ thấy mặt bợn này quá dày còn còn lên đây mà khoe thành tích được nữa!!! :))

như KIDS trong conan vậy, ăn trộm là báo trc @@
Đây là 1 mẫu người thuộc dạng IQ cao =)) . Trộm cắp ( hay lừa đảo ) xong đều nêu ra lý do trước khi bị công khai :binhsua76:

Scam cái gì? Lo cày mà trả nợ có phải hơn không?

Scam cái gì? Lo cày mà trả nợ có phải hơn không?
máy tính nát nữa cũng phải mang đi bán rồi. còn lấy gì mà cày nữa

- - - Updated - - -

chỉ thấy mặt bợn này quá dày còn còn lên đây mà khoe thành tích được nữa!!! :))
mình ko khoe gì cả. chỉ muốn tâm sự 1 đôi điều. có hay ho gì scam mà khoe?

nghe trong gió có tiếng của em

như KIDS trong conan vậy, ăn trộm là báo trc @@

người ta ăn trộm báo trước nhưng thằng này ăn trộm xong mới ra vẻ tử tế!!! hối lỗi thì trả lại tiền người scam đi lên đây mà tuyệt mệnh!!!! làm trò!!! thật cái thứ như thớt chẳng khá được đâu chả bao giờ làm được tiền mà trả lại cho người bạnd đã scam đâu mà lên đây khoa môi múa mép!!! cờ hó

bần cùng sinh đạo tặc, thằng thớt ngu nên mới chơi thua như thế, chứ theo hội *** cua a e cũng kiếm ít cháo húp rồi :))

bần cùng sinh đạo tặc, thằng thớt ngu nên mới chơi thua như thế, chứ theo hội *** cua a e cũng kiếm ít cháo húp rồi :))
chuẩn cmnr :binhsua90::binhsua90:

biết làm gì 1 tuần 10 triệu bây giờ? biết mỗi cạp, làm 10 tiếng đc 4$. Bao giờ mới cạp đc 500$? mà chủ nợ thì ngày nào cũng đòi.

có paypal vn > with dc tiền ko tui cho vay 300$ mà trả nợ cho ng ta :binhsua75: đừng scam kiểu đó bạn trẻ ạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week