yêu cầu anh Kai admin ryushare.com pay !

Status
Not open for further replies.

lovelyboy

Senior
Reactions
352
MR
0.508
anh kai còn thiếu em 33 ero mà hứa hơn 1 tháng rồi ko trả, pm yahoo ko trả lời. chẳng lẻ vì số tiền nhỏ như vậy mà đi scam sao anh kai ?????????:binhsua85:

anh kai còn thiếu em 33 ero mà hứa hơn 1 tháng rồi ko trả, pm yahoo ko trả lời. chẳng lẻ vì số tiền nhỏ như vậy mà đi scam sao anh kai ?????????:binhsua85:

Gọi điện cho hắn hẹn ra bãi đất trống nào đó, bấm F6 mở PK mode lên, đồ sát thẳng tay!

Upvote 0
Gọi điện cho hắn hẹn ra bãi đất trống nào đó, bấm F6 mở PK mode lên, đồ sát thẳng tay!
nói chuyện côn đồ thế. không lẽ có 33$ mà pro kairyu đi scam sao. chắc bận gì đó thôi. gửi mail thử xem sao chứ pm yh ổng ít trả lời lắm.

Upvote 0
Đợi chờ là hạnh phúc bạn à, kiên nhẫn là yếu tố để thành công, cứ chờ đi bạn trẻ nhé :binhsua104::binhsua104::binhsua104:

Upvote 0
sax. Có 33 E mà đã bảo anh Kai scam :binhsua10: người ta admin 1 filehost đâu phải cứ pm là nhận dc trả lời ngay dc

Upvote 0
Mình ko nghĩ là A Kai scam đâu nên chủ thớt chờ tối nhé. chắc vấn đề của bạn nhạy cảm nên phả chờ thôi:)). chứ mình rút 25E được rồi này

Upvote 0
nói chuyện côn đồ thế. không lẽ có 33$ mà pro kairyu đi scam sao. chắc bận gì đó thôi. gửi mail thử xem sao chứ pm yh ổng ít trả lời lắm.

Bận mấy thì bận,đã là công việc làm ăn thì luôn giũ chữ tín.
Bí quá thì xin khất,cho người ta cái hẹn hẳn hoi,thế mới Pro,lần sau anh em còn muốn làm cùng.

Upvote 0
gần 1 tr ko nhỏ đâu bạn ;))

Upvote 0
Ừ mấy ba kia toàn ném gạch chủ topic nhỉ :| uy tín thì uy tín làm éo gì mà cứ im lặng ko trả lời bận gì thì bận 1 tháng rùi chứ ít hả ?:| cái thói làm việc láo cá :|

Upvote 0
các bác thử như người ta xem, có rảnh rỗi đc như các bác đâu,có phải việc gì cũng quản đc hết đâu cơ chứ, ng ta hàng mấy k eu mà a kai còn chả thèm scam chứ nói gì mấy chục của bạn :binhsua105:, tào lao quá

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,653
174,940
Latest member
quangvinh113

Most viewed of week

Most discussed of week