Request Yêu cầu xử lý vụ saolamiu + gmb409

Status
Not open for further replies.
@Sir.NamTuoc Bạn là MOD thì phải tuân theo rules forum 1 tí.
Cái poll không có rules bạn cấm tôi đã không nói gì rồi.
Bây giờ topic tôi report. Chưa thấy MOD nào phán xử cuối cùng. Chưa thấy xử lý gì đã làm câu hết chuyện closed. Bạn nghĩ tôi lập cái topic report để làm nơi cho mọi người chém gió thôi hả?

Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Bây giờ topic tôi report. Chưa thấy MOD nào phán xử cuối cùng. Chưa thấy xử lý gì đã làm câu hết chuyện closed. Bạn nghĩ tôi lập cái topic report để làm nơi cho mọi người chém gió thôi hả?
Chào bạn,
Topic bạn report có Smod Animax vào teamview cũng như đưa ra nhận xét rồi.
Và Admin Shin cũng đã Unset Mod đối với gmb409 rồi.
Thiết nghĩ sự việc này ko chỉ gói gọn trong phạm vi 4room nữa nên các bạn (trước là nhà đầu tư, sau là nạn nhân) nếu muốn tìm cách lấy lại phần tiền của mình thì theo tình hình hiện tại thì BQT là ko thể giúp được rồi. Vì cả saolamiu lẫn gmb409 đều không đóng bảo hiểm tại 4room.
Do đó mình mới đóng các topic kia lại thứ nhất tránh gây war lẫn nhau, thứ 2 để các bạn tận dụng thời gian để có thể trình báo cơ quan chức năng khi còn có thể.

Upvote 0

mthuyet98

Hero
Verified
Reactions
810
MR
1.031
e toàn thấy chém gió chứ có làm gì đâu bác :oops: gom nạn nhân rồi làm cái đơn thôi chứ có gì đâu :D

Upvote 0

vo-_-danh

Senior
Verified
Reactions
1,675
MR
0.014
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chào bạn,
Thiết nghĩ sự việc này ko chỉ gói gọn trong phạm vi 4room nữa nên các bạn (trước là nhà đầu tư, sau là nạn nhân) nếu muốn tìm cách lấy lại phần tiền của mình thì theo tình hình hiện tại thì BQT là ko thể giúp được rồi. Vì cả saolamiu lẫn gmb409 đều không đóng bảo hiểm tại 4room.
Do đó mình mới đóng các topic kia lại thứ nhất tránh gây war lẫn nhau, thứ 2 để các bạn tận dụng thời gian để có thể trình báo cơ quan chức năng khi còn có thể.
Chính vì BQT ko có đưa ra lời phán xét gì nên member mới tự nhiên chém gió như thế.
Tôi đã nói nhiều lần rồi. $ thì ko hy vọng lấy lại. Chủ yếu là làm đúng theo rules forum. Vậy cứ thằng scam nào ko đóng bảo hiểm là closed topic là xong hả?

Upvote 0

haiminh

Senior
Reactions
572
MR
0.030
Chào bạn,
bạn là mod mà bạn làm như z thì cái nạn scame kiểu này bao h cho hết.cứ làm ntn thì tụi scamer nó sợ à,cứ thế lộng hoành

Upvote 0

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
Lại vào hóng:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
Reactions
86
MR
0.000
nói chung chém gió cũng nhiều, kiện cáo tới đâu rồi, đơn viết xong chưa, gửi xong chưa, thấy nhiều vụ chém gió quá rồi.
trước bọn t cũng bị scam 1 vố, tự bỏ công ra điều tra phân tích mệt hơi cho th admin shin đưa info th scam ra để xử, rốt cuộc info là cmnd giả. giờ các nạn nhân vụ scam này có người chỉ điểm cho gửi cơ quan chức năng, rồi C50,... thì cứ làm đi, chém gió chi mệt.

Upvote 0

wizards

Hero
Verified
Reactions
530
MR
0.033
Chuẩn mẹ nó rồi :D, Cứ unset mod với banned nick là xong rồi đó :D, BQT vào check teamview cho có lệ thôi :D, chứ thực ra cũng chẳng quan tâm lắm đâu :D

Upvote 0

ducpmn

Hero
Reactions
443
MR
0.011
ở MMO hay ở ngoài cũng thế...toàn bao bọc lẫn nhau.

Chuẩn mẹ nó rồi :D, Cứ unset mod với banned nick là xong rồi đó :D, BQT vào check teamview cho có lệ thôi :D, chứ thực ra cũng chẳng quan tâm lắm đâu :D

Upvote 0

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,380
MR
1,223.815
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chào bạn!

Vụ việc liên quan tới saolamiu gmb409 đang được thảo luận lấy ý kiến nội bộ, mình sẽ mở topic thông báo ngay sau khi có kết quả cuối cùng từ BQT. Tạm thời các topic report liên quan sẽ được đóng lại để tránh spam và gây war.

Các bạn có thể tạo 1 topic riêng để tổng hợp proof scam tại box Chat.

Close!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,893
176,358
Latest member
789clubproorg

Most viewed of week