Waiting for Answer yh : muaaccpaypalgiacao trả lời mình cái nhé

huybom

Senior
Reactions
108
MR
0.004
Vì trc mình có gd vs bác này 1 lần rồi, mình mua pp bạn ấy send $ mình trước rồi hôm sau mình mới thanh toán cho bạn ấy nên h gd hơi chủ quan,mình có mua 10$ pp và hẹn trả bằng card mobi, mình nhờ mấy người trung gian mà ko ai giữ hộ được nên đành phải send car trước ( cũng hên là mình mua card không có loại 200 nên mình mua 2 cái 100 ), kết quả của cuộc nc là đây :)

Cũng có cái lạ là sau khi send card 100k xong thì bạn ấy vẫn cho mình teamview thật, mỗi tội là ko send được $, và cuối cùng là out luôn yh @@, sau rồi mình search lại yh thì có thấy 1 topic nói yh này đã bị hack, cũng chẳng hiểu đầu cua tai nheo ntn nữa

Nick đó là scam thì phải trước bị mod banned rồi,sao bác còn giao dịch

Nick đó là scam thì phải trước bị mod banned rồi,sao bác còn giao dịch
Mình ít onl mmo nên cũng không rõ, mình xem lại lịch sử tn thì thấy bạn này trc có gd vs mình 1 lần, hôm ấy mình chưa có sẵn $ nên bác ấy còn chuyển pp trc hôm sau mình mới trả $ nên cũng gd luôn =.=

hack hay ko chả biết đc, biết đâu chả là cái cớ :D
mà có 10$ cũng scam thì chán thật...
May mình mua thẻ nta chỉ có loại card 100, nghĩ thế nào mặc dù tin tưởng mà cũng ko send hết nên send mỗi cái card 100 rồi ntn đây, chả biết có phải cớ hay không nữa, mất 100k mà cũng lỡ luôn việc của mình :(

Dạo gần đây cứ cái nick nào có chữ paypal thì 90% đã sắp và sẽ scam các anh em cẩn thận...................

ông này sam rồi bạn. bữa cũng scam mình rồi .Làm ơn mắc oán. Mong là cải tà quy chánh vì cái gì cũng có nhân quả cả.

cũng zừa mới bị ông này scam acc amzg 34 $ vs code 5 $ ..xui vãi.... đời có nhân ắc có quả chờ xem :D
afk mà nhân tiên cho e hỏi ko bik acc amz bi changer mail rùi có lấy lại đc ko vậy..

Nó đây. Tự hiểu nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week