SCAM Yh: webklemtien24h scam

Status
Not open for further replies.

HaiTran

Verified
Reactions
131
MR
0.106
Facebook
Follow me on Facebook
Em giao dịch 20$ PP với webklemtien24h nhưng bị scam chạy mất . GIờ e mới để ý là nick nó fake thì phải, do em nhẹ dạ cả tin , e nghe nói mở tranh chấp lấy lại đc mà e ngu ngơ không biết gì mong các a giúp ạ :(

@@> Bác cẩn thận nhé.. teamview lung tung lại khổ. @@. Cho cả ID vs Pass lên đây nữa. :confused::confused:

Em giao dịch 20$ PP với webklemtien24h nhưng bị scam chạy mất . GIờ e mới để ý là nick nó fake thì phải, do em nhẹ dạ cả tin , e nghe nói mở tranh chấp lấy lại đc mà e ngu ngơ không biết gì mong các a giúp ạ :(
LH xem t giúp được ji ko nhé ;)

công nhận nản :D mà ăn tết có 400k thì hơi ảo

lần sau teamview thì inbox và luồn cầm cái dây mạng nhé :v . nếu nó làm gì linh tinh rút ra ngay. đã có trường hợp teamview nó vô fomat ổ cứng , hoặc vào tk pm , pp chuyển tiền. vì teamview có chế độ không cho chủ máy đk khi có người team đấy, nên cẩn thận kéo mất tiền oan

lần sau teamview thì inbox và luồn cầm cái dây mạng nhé :v . nếu nó làm gì linh tinh rút ra ngay. đã có trường hợp teamview nó vô fomat ổ cứng , hoặc vào tk pm , pp chuyển tiền. vì teamview có chế độ không cho chủ máy đk khi có người team đấy, nên cẩn thận kéo mất tiền oan
Thank bác nhắc nhở e ghi nhận :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member
hoangbinh059

Most viewed of week