yourchoosebux.com – free upgrader premium FIRST 5000 MEMBERS

luuha

Senior
Reactions
261
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
yourchoosebux.com – free upgrader premium FIRST 5000 MEMBERS

premium
$ 0.01$/ click- max 15ads/day ( hiện tại đã có trên 15ads)
$0.0075$ / ref click
No invest
paymin out 2$ (40click) , pay manually ALERTPAY

REGISTER : http://www.yourchoosebux.com/?ref=luuha

Last edited by a moderator:

virusfifa01

Banned
Reactions
564
MR
0.000
bữa nay ko reg cho cậu nữa, reg rất nhiều site mà chẵng bonus hay reb môtj site nào hết

---------- Post added at 07:47 PM ---------- Previous post was at 07:46 PM ----------

max 15ad/day nhung luc nào cũng 4-5ad, reg click mất công, chẳng có site nào ra hồn, toàn scam

MMOPTC1990

Newbie
Reactions
145
MR
0.000
Site này chưa begin mà cậu :D
Bạn ý tuyển ref chứ có ghi refback hay bonus đâu...
Thank cậu vì vài site ngon cậu đã giới thiệu trước đây :D

bữa nay ko reg cho cậu nữa, reg rất nhiều site mà chẵng bonus hay reb môtj site nào hết

---------- Post added at 07:47 PM ---------- Previous post was at 07:46 PM ----------

max 15ad/day nhung luc nào cũng 4-5ad, reg click mất công, chẳng có site nào ra hồn, toàn scam

thứ nhất: mình ghi max 15 ads/day là đúng theo ruler của nó, nếu ko mình đã ghi ko ghi max.

thứ hai: đúng là mình có tuyển ref mấy site :francebux, gaclick, onbux3, fspbux,... nhưng mình viết là " sẽ refback ngay sau khi có proof", nhưng đáng tiếc chưa site nào tớ tuyển ref mà có proof cả, onbux 3 thì bây giờ mới có 1,3$ vì có ai click đâu, fspbux deal, gaclick pending 10$ hơn 1 tuần rồi chưa thấy gì, francebux không kém cũng pending 10$ cũng hơn tuần rồi chưa thấy đọng tĩnh gì,... vì thế mình rất hiếm khi tuyển ref

thứ 3: ngoài những site mình ghi là sẽ refback ra thì mình chỉ mang tính chất giới thiệu

thứ tư: bạn bảo toàn là scam, bây giờ PTC nó có quá nhiều scam đặc biệt là buxhost (đa số mình toàn giới thiệu buxhost), ngay cả site đã đăng kí công ty như lotbux, neobux... nó vẫn scam đấy thôi. bạn bảo site mình giới thiệu toàn scam, trong ptc ai biết được khi nào nó scam, mình cũng đâu muốn nó scam vì khi nó scam thì ở đây mình mất nhiều hơn các bạn nhiều, như francebux đó gần 15$, gaclick cũng gần 15$, magicsbux 7$...

langloi

Hero
Reactions
356
MR
0.003
Call me! Call me!

Không đọc kĩ mà bạn phản bác à..Mình cũng bị nè..mấy site trên cũng pending có payout được trang nào đâu

sau 3 ngày đăng kí, đã có proof

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,172
175,524
Latest member
tocaoduy

Most discussed of week

Most discussed of week

Back