youtube ngày đẹp trời

Reactions
6
MR
0.000
không còn gì để mất các bác ạ.. youtube mấy ngày tính tiền là nó quét sạch. H chắc chuyển ngạch.. bác nào có kinh nghiệm mmo tư vấn xem chơi gì ngoài yt đây

thôi. tạm chia tay quiz nhé các bác. cứ vứt kênh đó đi đừng có tiếc làm gì. máy ngày này thì đừng có vào hóng làm gì cho mệt. chết thì cứu éo được đâu.
kháng đi kháng lại cái nguyên tắc cộng đồng spam , lừa đảo , cờ bạc gì đó. xong thàng yt nó mail cho cái mục là chết do mua view ảo. dm nó.

video mình up lênh chưa bật công khai chỉ để chế độ không công khai để chỉnh sửa thẻ và mô tả . mà cho 3 cái nguyên tắc cộng đồng " một hoặc nhiều người đã report video của bạn". mà mình có chia sẽ cho ai đâu.

video mình up lênh chưa bật công khai chỉ để chế độ không công khai để chỉnh sửa thẻ và mô tả . mà cho 3 cái nguyên tắc cộng đồng " một hoặc nhiều người đã report video của bạn". mà mình có chia sẽ cho ai đâu.
ảo gì ? mấy thằng muốn chơi ông nên nó sub kênh ông, mà video ở chế độ đó là ytb nó báo qua mail cho sub rồi. nó cắm thì cũng chết thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom