Ask Ytb nó trả lời ntn, có nên kháng tiếp không anh em.

thaihoangluu

Junior
Reactions
15
MR
0.000
---------- Thư đã chuyển tiếp ----------
Từ: <[email protected]>
Ngày: 01:06 Ngày 06 tháng 11 năm 2016
Chủ đề: RE: [4-5508000014497]

Xin chào!
Chúng tôi đã nhận được câu hỏi của bạn về việc đình chỉ tài khoản và đã xét lại lịch sử của tài khoản bạn.

Tài khoản của bạn đã bị đình chỉ vì đã vi phạm nhiều lần Giới Hạn Sử Dụng của chúng tôi. Những tài khoản đã bị đình chỉ sẽ không được phục hồi. Vui long xem lại Giới Hạn Sử Dụng để biết thêm chi tiết về những nội dung phim nào được cho phép: http://www.youtube.com/t/terms and Community Guidelines: http://www.youtube.com/t/community_guidelines.

Trân trọng!
Nhóm YouTube

Nó rep vầy chắc k phải là auto mail rồi. Mà giới hạn sử dụng là cái gì vậy anh em. Giờ sao ta. Có nên kháng tiếp ko :(

ko phải mail auto mà mình nhận đc 3 cái y hệt =))

Hi there,

Thanks for contacting YouTube Partner Support.
Your YouTube account is not suspended for copyright.

Due to repeated or severe violations of our Community Guidelines, your YouTube account has been suspended. After review, we determined that activity in your account violated our Community Guidelines, which prohibit spam, scams orcommercially deceptive content. Please be aware that you are prohibited from accessing, possessing or creating any other YouTube accounts.

Learn more about account terminations and how our Community Guidelines are enforced.

If you feel that your channel was removed in error, you can learn more about how to appeal your suspension.

Regards,

April
Google YouTube Team

hình như mail auto, nó gửi 2 mail y hệt.

Mấy thằng google này làm qưn chán quá. Cứ cho die bừa rồi auto mail bừa. Ai sợ thì k kháng nữa. Thế là nó im chuyện

Kháng là kháng cái gì mới được, copyright hay Community, các ông đọc hiểu cái guidelines của nó xem, ko vi phạm hoặc có vi phạm biết ngay, rồi trình bày với nó, đặt mình vào vị trí đội support xem, mail linh tinh chung chung nó reject luôn chứ ở đó mà đợi nó rep

Kháng là kháng cái gì mới được, copyright hay Community, các ông đọc hiểu cái guidelines của nó xem, ko vi phạm hoặc có vi phạm biết ngay, rồi trình bày với nó, đặt mình vào vị trí đội support xem, mail linh tinh chung chung nó reject luôn chứ ở đó mà đợi nó rep
Bị điều khoản dịch vụ ji ấy trong đợt quét ấy bạn.
Mình lam bt có gì đâu mà gian lận

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,532
174,815
Latest member
kitudacbietpubg

Most viewed of week

Most viewed of week

Back