Matrix [Zeek v2/ 2014] Income 4 Ads - Cơ hội thu nhập siêu khủng^^!!!

Status
Not open for further replies.

Danieldong

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Các bạn ủng hộ mình nhé http://www.income4ads.com/signup.htm?ref=danieldonghttp://mmo4me.com/javascript:void(0);

Cách chơi post ads free tương tự như Partners Pay or Zeek, giao diện cực cool và đẹp mắt.

Các bạn reg và post ads xong thì để lại id và pm để mình bonus nhé.

RCB 100% cho invest.

Cách chơi chi tiết từ giờ đến chiều mình sẽ update đầy đủ cho các bạn nhé. Mong các bạn ủng hộ. Thanks.

Last edited:
mấy site như zeek site nào cũng hy vọng sang năm hết

ver này thứ mấy xị luôn rồi chứ v2 Hình thức này có vẻ hết hot rồi :(

có site gì ấy nhỉ quên mịa tên rồi , cuối cùng rồi cũng tiêu dùng

Adsprofit bị táp quả này đau thật, bây giờ sợ mấy câu như là cơ hội của năm, zeek ver n. Bla bla bla

cứ đào mồ zeek lên làm chi cho tội nó vậy trời

Zeek là lừa đảo theo mô hình kim tự tháp rất nổi tiếng, giờ đa cấp Vn cũng biến tướng thế, người sau cống tiền cho người trước bởi vậy các bạn cũng đừng tin mấy site này làm gì bởi lẽ nó ko có nguôn thu hợp pháp ổn định thì lấy đâu ra trả? Lừa nhau thôi, Zeek tồn tại cả 10 năm đấy,:)) ko ít tí nào đâu:)) P/s: Đời k có việc gì dễ mà ngon ăn cả

khong kheo no la admin cua PNP, PAYOF, Agent do, thoi minh ko tham gia loai nay , chuc cac ban dau tu hieu qua nhe!!!!

Site này script rất giống với site Partnerspay.com và được sự giới thiệu của pro spam trên MMG là matrix2income ( Sindu Thomas )
Anh chàng này toàn giới thiệu thể loại site tạp nham, scam nhanh. Tuy nhiên Income4Ads.com có phát triển được hay không còn là dấu hỏi? Bởi vì là có Bonus 100 points. Nhiều investors vẫn thích thể loại này mặc dù bị mấy vố từ Partnerspay.com, PayOfRewards, hay Argentglobalnetwork.com
Admin site này còn có 1 site Hybrid khác đó là : Dailypaidrewards.com
Nhưng không nhận được sự ủng hộ trên MMG cho lắm :)

Đừng hy vọng hão huyền, hãy nhìn vào thực tế, những site zeek version 1, version 2, version 3, ............. version n mọc lên như nấm sau mưa,......... rồi sau đó cũng SCAM ào ào thôi :rolleyes:

Đừng hy vọng hão huyền, hãy nhìn vào thực tế, những site zeek version 1, version 2, version 3, ............. version n mọc lên như nấm sau mưa,......... rồi sau đó cũng SCAM ào ào thôi :rolleyes:
chơi mmo thì thể loại nào mà k scam hả bạn, cái chính là nó sống lâu k thôi:)

chơi mmo thì thể loại nào mà k scam hả bạn, cái chính là nó sống lâu k thôi:)

SCAM ở đây ý mình là fast SCAM ấy, chứ vài chương trình sau khi nó SCAM thì ng ta vẫn ko bực tức vì nó đã sống dc vài tháng!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week